Rút tiền paypal từ hôm 28-07 đến giờ mà tiền chưa có về

iDcomp

Senior
Reactions
146
MR
0.032
Khả năng cao là thời gian tới dân tình từ bỏ PP hết :(
từ bỏ mấy cái ngân hàng 4` của VN thôi, chứ ai bỏ PP
mịa... ròi dần dần hội nhập mà mấy thèng đần VN làm ăn kiểu này rồi ra đảo hết

dangcanhan

Pre-verified
Reactions
34
MR
0.000
Tình hình là nhận đươc tiền rồi nha CÁC bạn . Tiền về lâu rồi mà do Saccombank nó giữ tiền lai kiểm tra ông nội nó hay gì đó .Bữa cầm đầy đủ giấy tờ ra nó mới chịu kiểm tra . Rồi cộng vô tài khoản
Vậy mà gọi điện lên tổng đài nó cứ nói ko có

Last edited:
Tình hình là nhận đươc tiền rồi nha CÁC bạn . Tiền về lâu rồi mà do Saccombank nó giữ tiền lai kiểm tra ông nội nó hay gì đó .Bữa cầm đầy đủ giấy tờ ra nó mới chịu kiểm tra . Rồi cộng vô tài khoản
kiểm gì mà kiểm... bà nội chúng nó..! chúng cứ giữ tiền, gọi là chiếm dụng vốn... để đầu tư cái khác kiếm lời, hoặc tệ hơn nữa thì... tham nhũng đút túi riêng rùi té (hạ cánh.. hậu quả kệ mi.e thèng nhiệm kỳ sau -> nhà nước vs dân chịu)
cứ bảo làm sao bọn ngân hàng chúng chia tiền thưởng khủng

vnn.pro

Senior
Reactions
1,189
MR
0.000

mình cũng đang rút từ sacombank từ hôm 25/08 chưa về.Bác cho hỏi mang cái gì ra bảo nó vậy?
dkm bọn này gọi cho nó thì cứ bảo ko biết phải hỏi bên chuyển. Mà bên chuyển tiền là paypal thì gọi lên nó bảo chuyển xong từ 27 rồi

ViSaoEmDi

Senior
Reactions
57
MR
0.000
mình cũng đang rút từ sacombank từ hôm 25/08 chưa về.Bác cho hỏi mang cái gì ra bảo nó vậy?
dkm bọn này gọi cho nó thì cứ bảo ko biết phải hỏi bên chuyển. Mà bên chuyển tiền là paypal thì gọi lên nó bảo chuyển xong từ 27 rồi
Nếu sacombank bác gọi số 0838469516 máy lẻ 6311 để nó hướng dẫn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week