Help Rút tiền paypal về VCB chưa thấy tiền về?

nhưng mình rút vào thẻ vísa nó vẫn về tk đó chứ. Nó báo completed từ hôm thứ 3 mà giờ chưa thấy. rút lần đầu nên k biết làm sao.
completed đó là đã gửi..trể lắm thì là 8h sáng thứ 2 có tin nhắn..mình rút v hoài..cú rút giữa tuần t2 có..cuối tuần t5 có :)

Paypal dạo này xử lý nhanh hơn xưa rồi, vừa rút khoảng 20' sau là complete rồi 2 ngày sau là tiền về, còn tiền chưa về thì đợi thêm 1 ngày 2 ngày nữa, chừng nào quá 1 tuần chưa thấy về lúc đó hẵn có vấn đề :D

Mới rút vcb T2, t4 đã về rồi. Giờ xử lý nhanh hơn thì phải

nếu hợp lệ thì khoảng 4 ngày là tiền về.

Nếu không hợp lệ hơn 8 ngày chưa về. Thì xem lại bank account. tên hộ này nọ.

Bank account của VCB là số tài khoản, chứ ko phải số ghi trên Visa nhé :)

nếu hợp lệ thì khoảng 4 ngày là tiền về.

Nếu không hợp lệ hơn 8 ngày chưa về. Thì xem lại bank account. tên hộ này nọ.

Bank account của VCB là số tài khoản, chứ ko phải số ghi trên Visa nhé :)
Họ tên chỗ add bank em vẫn thấy đúng. Nhưng chỗ add bank accout em ghi tên t.anh của VCB. những chỗ add mã thẻ gì ý em add 16 số trên thẻ visa của tài khoản VCB. không biết như vậy đúng chưa ạ. Nó báo completed. Thì giờ sao ạ.?

Họ tên chỗ add bank em vẫn thấy đúng. Nhưng chỗ add bank accout em ghi tên t.anh của VCB. những chỗ add mã thẻ gì ý em add 16 số trên thẻ visa của tài khoản VCB. không biết như vậy đúng chưa ạ. Nó báo completed. Thì giờ sao ạ.?

chờ 15 ngày tiền về lại paypal. Sau đó cập nhật Bank account thành số tài khoản. Chờ 1 ngày sau, đặt lệnh về VN lại. 4 ngày sau là tiền về :)

(kiểm tra cho kĩ rồi hãy manh động, sài Paypal thì phải sài từ từ, manh động là coi chừng bị limit)

account number thì ghi số tài khoản VCB chứ sao lại ghi số thẻ visa

account number thì ghi số tài khoản VCB chứ sao lại ghi số thẻ visa
ukm mình đọc mấy comm là biết rùi. Thế giờ mình lỡ rút về cái số trên thẻ visa rồi thì làm sao ko bạn? Có về k. Nếu không thì bao nhiêu ngày nó rf lại balance cho mình hả b?

ukm mình đọc mấy comm là biết rùi. Thế giờ mình lỡ rút về cái số trên thẻ visa rồi thì làm sao ko bạn? Có về k. Nếu không thì bao nhiêu ngày nó rf lại balance cho mình hả b?

Thì đợi ngày no reback lại pp cho bạn, khoảng 14 đến 21 ngày bạn sẽ lại tiền trong pp sau khi trừ 1 số fee

complet thì cứ chờ là chak 100% có xiền, bác k phải sốt đâu

Chưa chắc completed là cò tiền đâu nhé :) , đây chỉ mới là điều kiện, nhưng chưa phải điều kiện đủ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back