Help Rút tiền paypal về VCB chưa thấy tiền về?

Bạn yên tâm đi chắc chắn sẽ về k mất đâu mà sợ, nếu k về được thì 21 ngày sau nó sẽ về lại tk paypal của bạn thôi. Trường hợp k về có thể do loại tk pp bạn tạo là loại business hoặc personal, nếu bạn tạo tk pp là business mà bạn add bank là chủ thẻ với loại thẻ cá nhân thì tiền k về được, lúc này tiền sẽ đc refund lại tk pp của bạn sau 21 ngày. Còn nếu bạn tạo tk pp là loại personal và add bank cũng là loại pẻrsonal luôn thì tiền sẽ về thôi.
thấy bác nói vậy em hỏi lại chút, em dùng tai khoản loại business . nhưng add thẻ là cá nhân , mà tiền vẫn về đều đều , nếu nói như bác thì phải dung thẻ nào cho tài khoản business nhỉ ?

thấy bác nói vậy em hỏi lại chút, em dùng tai khoản loại business . nhưng add thẻ là cá nhân , mà tiền vẫn về đều đều , nếu nói như bác thì phải dung thẻ nào cho tài khoản business nhỉ ?
nói nhảm ấy mà

mình thì eo
mình thì éo thấy về

Đây mình ko add số tk của vcb mà lại add số thẻ trên visa cơ. có bác dùng vẫn bảo về nhưng mình vẫn chưa thấy @@ .

Hix, hôm nay mình add bank vào Paypal thì được nhận thông báo thế này: "We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."
Mình đã thử add cả 3 thẻ: VCB, Đông Á, Eximbank mà vẫn không được.
Các bạn cho mình hỏi giờ mình phải làm sao tiếp? Hay chờ đến ngày mai add bank vào lại?

Hix, hôm nay mình add bank vào Paypal thì được nhận thông báo thế này: "We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."
Mình đã thử add cả 3 thẻ: VCB, Đông Á, Eximbank mà vẫn không được.
Các bạn cho mình hỏi giờ mình phải làm sao tiếp? Hay chờ đến ngày mai add bank vào lại?

Có thể wait 24h, nhưng nhanh nha61t là nhờ người call

ai biết cái vụ nhầm số thẻ này rút về nó k về mà rf lại thì tầm bao nhiêu ngày từ lúc rút nó rf lại paypal ko nhi?

Mọi khi rút 3 ngày là về, thế nào mà tuần trước rút chiều thứ 5 mà sáng thứ 6 về. Em rút techcombank, :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back