Suggest Rút tiền paypal

PhucSG

Junior
Reactions
40
MR
0.000
sẵn cho mình hỏi luôn. mình cũng định rút tiền về nhưng chưa biết tên đúng hay sai:
Ví dụ tên đúng mình Tran Van A
khi đăng nhập vào paypal tên hiện là A Tran
trong profile thì la A Van Tran.
Vạy có đúng không?

Mình cũng giống bạn, hóng chờ PRO nào vào giải thích !

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói chung là Ví dụ chính xác mình đã rút về nhé :
Tên : Nguyễn Trần Duy
Khi login và chuyển tiền nó ra như thế này và rút về ngân hàng

Dear Duy Nguyen,
You've sent a payment for $100.00 USD to Xuan Nghia Trinh.

Và rút ngân hàng việt nam nó báo :
We are processing your withdrawal
Dear Duy Nguyen,

We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

Bạn xem thử tên bạn và khi rút nó báo như vậy hơm

earnmoneybk

Junior
Reactions
53
MR
0.028
Nói chung là Ví dụ chính xác mình đã rút về nhé :
Tên : Nguyễn Trần Duy
Khi login và chuyển tiền nó ra như thế này và rút về ngân hàng

Dear Duy Nguyen,
You've sent a payment for $100.00 USD to Xuan Nghia Trinh.

Và rút ngân hàng việt nam nó báo :
We are processing your withdrawal
Dear Duy Nguyen,

We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

Bạn xem thử tên bạn và khi rút nó báo như vậy hơm
phải chắc đúng mới rút về chứ.
tên bạn trong profile là gì, thấy giống ví dụ mình rồi

Etrama

Junior
Reactions
9
MR
0.002
tất cả nó đã xác nhận 2 lần rồi, đều complete, bên nick bạn mình cũng ngược như mình mà vcb thì completed tiền lại về, bên acb thì k thấy gì

sakusuki04

Junior
Reactions
70
MR
0.000
Chat with me via Skype
hj, sao trong PP thì phải điền tên ngược lại . Last name : là họ , first name là tên của mình đúng ko

phuonghao090

Hero
Kindness
Verified
Reactions
420
MR
0.027
Chat with me via Skype
các bạn cho mình hỏi cách xem tiền trên acb online là chỗ nào, mình cũng thử rút về cũng completed nhưng tìm hoài ko ra chỗ số dư tài khoản
completed 2-4 ngày sao tiền mới về tài khoản

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Bạn thớt, tốt nhất là bạn vào phần withdraw rồi xem nó hiện tên bạn như thế nào, đó là cách dễ xem nhất. Nếu bạn điền đúng thì trong withdraw PP sẽ hiện họ tên bạn đúng theo thứ tự tiếng Việt nha, còn mà hiện không đúng theo tiếng Việt thì tên bạn đã bị ngược rồi. Vụ ngược tên mà vẫn chuyển được là rất ít khi xảy ra, vẫn có nhưng chỉ là số ít người thôi, kiểu như châm chước hay sao đó. Còn ngược tên thì 99% là không nhận được tiền.

hj, sao trong PP thì phải điền tên ngược lại . Last name : là họ , first name là tên của mình đúng ko
Đúng rồi bạn, còn 1 cái Middle name là chữ lót nữa. ví dụ: tên Nguyen Van A thì First name là A - Middle name là Van - Last name là Nguyen. hoặc tên 4 chữ như Nguyen Ngoc Thuy Trang thì First name là Trang - Middle name là Ngoc Thuy - Last name là Nguyen.

quyennguyen

Senior
Reactions
632
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tên PP của mình thì ngược nhưng khi rút tiền thì nó Phải hiện đúng tên của mình thì OK nhé : TRAN VAN A

bạn nào sai cứ up CMND lên là PP sẽ đổi thôi

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Ngân hàng nào dễ dãi, đang đói tiền thì cho qua thôi

Ngân hàng cũng cần tiền lắm, tiền đó coi như lãi không kỳ hạn cỡ 1% / năm thôi.

Mấy cái đó chả phải đói hay không đâu, nhiêu tiền đó thì nhằm nhò gì, chủ yếu do trúng cái thằng nhân viên nó check và ghi CÓ thôi, cái này luôn luôn thủ công nếu nhận tiền khách hệ thống, nên đứa nào nó làm quen đối với các nghiệp vụ kiểu này thì nó cho qua, đứa nào nghiệp vụ nó yếu -> nó sợ chết thì nó giữ lại bắt xác minh; có đứa nó thấy phiền phức -> trả về luôn.

Với lại, Kiểm soát nội bộ của ngân hàng nó có định nghĩa: rủi ro và rủi ro tiềm tàng , tùy theo cách nhận biết và quy trình của mỗi ngân hàng thôi.

Chỉ có vn mới vậy, tớ có người quen bê us tên Nguyễn Thụy BC , tớ chuyển tiền cho nó thì với tên "BC nguyễn thụy;" "Thụy BC , Nguyễn"; " Nguyễn Thụy BC" ... đều nhận được hết.

Đúng rồi bạn, còn 1 cái Middle name là chữ lót nữa. ví dụ: tên Nguyen Van A thì First name là A - Middle name là Van - Last name là Nguyen. hoặc tên 4 chữ như Nguyen Ngoc Thuy Trang thì First name là Trang - Middle name là Ngoc Thuy - Last name là Nguyen.
Bỏ phần Middle name vận ok nhé.
Last name: Nguyen Ngoc
First name: Thuy Trang

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week