Rút tiền perfect money về visa

Status
Not open for further replies.

chaukhac1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các anh chơi HYIP kinh nghiệm cho em hỏi làm thế nào để rút tiền từ perfect money về visa ạ,tài khoản perfect của em chưa verrity,thì có sao không hả các anh. Nếu perfect money khó rút,em chuyển qua soild trust pay được không ạ?

Các anh chơi HYIP kinh nghiệm cho em hỏi làm thế nào để rút tiền từ perfect money về visa ạ,tài khoản perfect của em chưa verrity,thì có sao không hả các anh. Nếu perfect money khó rút,em chuyển qua soild trust pay được không ạ?
bán cho mấy exchanger ấy. Rút về chi cho phiền

Cụ thể được không? Mình thấy exchanger của mmo4me phí mắc quá,chênh lệch gần 900đ/1$ với giá thị trường luôn

acc phải ver thì mới rút được tiền bạn ạ

Cụ thể được không? Mình thấy exchanger của mmo4me phí mắc quá,chênh lệch gần 900đ/1$ với giá thị trường luôn
mình thấy giá PM bt khoảng 20.3-21
cậu có rút về thì cũng bị trừ 1 ít fee, ngoài ra tỷ giá chắc cũng cỡ 20.3-21 thôi mà. bán đi :D

Bán đi, rút chi cho phiền, chẳng may nó học paypal hold cho cái thì lại nuốt đắng

chưa very có rao bán được ko bạn???
PM thì không cần verified vẫn bá tốt không ảnh hưởng gì nhé, chỉ tội send nó tính phí cao hơn thôi (1.99% so với 0.50% nếu acc đã verified).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week