Help Rút tiền Personal về ổn chưa?

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Mọi người cho cái xác nhận nữa với... Bữa trước mới down từ Premier xuống Personal mà ngại rút quá, bị hold cũng hơi mệt.
dow dc cơ ak:D bác pro vãi. Giờ ổn gòi mấy bác, tháng gòi rút mười mấy cũ qua tháng không còn đồng nào:(

dow dc cơ ak:D bác pro vãi. Giờ ổn gòi mấy bác, tháng gòi rút mười mấy cũ qua tháng không còn đồng nào:(

Contact Paypal dăm ba bữa là nó down xuống, truy cập là giao diện mới liền bác. Mới rút, thấy bị trừ 60k rồi. có vẻ ổn. Bác giàu thế mười mấy củ, em rút chưa tới chục củ nữa...

Contact Paypal dăm ba bữa là nó down xuống, truy cập là giao diện mới liền bác. Mới rút, thấy bị trừ 60k rồi. có vẻ ổn. Bác giàu thế mười mấy củ, em rút chưa tới chục củ nữa...
bác chưa thấy mấy pro nhể cả tỷ đồng trong pp:D, mà thôi chuyện của người ta, lo cày cuốc thôi, bác có cách nào trị bệnh hen k nhỉ mấy tháng nay bị hen éo làm dc gì:(

Mấy bác nào giàu thế, bác share link xem học hỏi với.

Sao hôm nay mình nhận được email thông báo processing lệnh rút, tổng cộng 4 lần trong khi hồi xưa rút có 2 lần thôi.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
bác chưa thấy mấy pro nhể cả tỷ đồng trong pp:D, mà thôi chuyện của người ta, lo cày cuốc thôi, bác có cách nào trị bệnh hen k nhỉ mấy tháng nay bị hen éo làm dc gì:(

hen, đến mức thở cảm giác chỉ hít đc 10% so với lúc khỏe chưa bạn? cảm giác sắp thiếu hơi bị ngạt thở, người mệt ko đi bộ nổi, nằm khó thở phải ngồi...

cảm giác đó mình bị từ lúc 10~12 tuổi, và sau vài năm chịu khổ với nó, mình đã dứt điểm căn bệnh oái ăm này hơn 20 năm nay = 3 lần TIÊM thuốc !!!

bạn đi bệnh viện khám cẩn thận và bác sĩ TIÊM cho xem khỏi ko

Mấy bác nào giàu thế, bác share link xem học hỏi với.

Sao hôm nay mình nhận được email thông báo processing lệnh rút, tổng cộng 4 lần trong khi hồi xưa rút có 2 lần thôi.

chắc mấy ông bán áo thun mới có nhiều tiền + để tiền nhiều trong tài khoản PP như zậy vì để vốn còn chạy ads FB

thu nhập của họ ước tính tiền tỉ / tháng là chuyện bình thường

đó là các SIÊU PRO MMO "thu nhập đi đôi với chất xám, công sức, vốn liếng đã bỏ ra"

hen, đến mức thở cảm giác chỉ hít đc 10% so với lúc khỏe chưa bạn? cảm giác sắp thiếu hơi bị ngạt thở, người mệt ko đi bộ nổi, nằm khó thở phải ngồi...

cảm giác đó mình bị từ lúc 10~12 tuổi, và sau vài năm chịu khổ với nó, mình đã dứt điểm căn bệnh oái ăm này hơn 20 năm nay = 3 lần TIÊM thuốc !!!

bạn đi bệnh viện khám cẩn thận và bác sĩ TIÊM cho xem khỏi ko
đúng rồi khó thở nhưng của mình là ngôi lâu cảm giác đuối khó thở lạ đời ghê mặc dù 1 ngày ngồi có 1 tiếng:(. Nằm thì hay bệnh ngủ ngày mà đêm thì cũng ngủ nhưng lâu lâu lại thức do khó thở não bộ bị đánh thức cứ như vậy ngày qua ngày làm mình khó chịu vô cùng:( Hồi đó cũng có đi khám và bớt chút ít

Oh, cuối cùng lệnh đã được chuyển thành completed rồi. Mới tối qua khi nó thông báo là 24 tiếng sau khi rút vẫn pending, mà sau trưa nay vào lại thì nó thành completed rồi. Chắc là yên tâm tiền về tới Việt Nam vào thứ 7 hoặc thứ hai tuần tới. Sẽ có bài review cụ thể rút tiền Personal ở giao diện mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,500
Latest member
yo88house

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week