Suggest rút tiền pp báo completed nhueng bank báo chưa nhận đc tiền

Reactions
8
MR
0.000
Rút tiền từ t2, t3 báo completed nhưng gọi lên bank họ kêu là chưa nhận đc tiền, vậy tiền đó đang ở đâu mấy bro? Rút về đông á, đã từng rút thành công.

Complete nghĩa là nó đã chấp nhận. bạn phải chờ thêm vài ngày để tiền về nhé
Không phải complete là tiền đã về bank

đợi vài ngày tiền mới về bank chứ! Thường chậm thì chiều thứ 6 sẽ nhận dc

Mình rút từ mồng 3 nhưng giờ là 14 còn chưa nhận đc mặc dù pp báo conplete rồi. mình rút lần đầu và rút về agribank. đọc trên trang chủ agribank thấy là hình như phải đăng ký tự động nhận kiều hối mới đc tiền.chả hiểu sao nữa. không biết nên lấy lại tiền từ pp k.

Mình rút từ mồng 3 nhưng giờ là 14 còn chưa nhận đc mặc dù pp báo conplete rồi. mình rút lần đầu và rút về agribank. đọc trên trang chủ agribank thấy là hình như phải đăng ký tự động nhận kiều hối mới đc tiền.chả hiểu sao nữa. không biết nên lấy lại tiền từ pp k.
thế có khi bác bị trả ngược lại paypal rồi nhưng khi trả ngược lại lâu lâu nó mới báo có lần mình bị ngược phải đến 3 tuần paypal mới báo, mặc dù lúc đầu cũng báo hoàn thành như bạn

thế có khi bác bị trả ngược lại paypal rồi nhưng khi trả ngược lại lâu lâu nó mới báo có lần mình bị ngược phải đến 3 tuần paypal mới báo, mặc dù lúc đầu cũng báo hoàn thành như bạn

thế lúc bạn bị trả ngược lại có thấy thiếu tiền không ? tức là bị pp trừ tiền. chắc minh phải làm quả thẻ visa prepaid của acb thôi chứ rút qua atm thì mất nhiều phí quá.

trả ngược lại bị trừ phí là chắc chắn chứ thiếu gì nữa, nó là dịch vụ lỗi của ông nó tội gì phải chịu :p

Rút tiền từ t2, t3 báo completed nhưng gọi lên bank họ kêu là chưa nhận đc tiền, vậy tiền đó đang ở đâu mấy bro? Rút về đông á, đã từng rút thành công.
nếu chuẩn thông tin thì trưa chiều thứ 6 hẵng check bank nhá :)

thế lúc bạn bị trả ngược lại có thấy thiếu tiền không ? tức là bị pp trừ tiền. chắc minh phải làm quả thẻ visa prepaid của acb thôi chứ rút qua atm thì mất nhiều phí quá.
chắc chắn là mất phí rồi nhưng không nhiều lắn đâu mình ko nhớ rõ 3-5$ thôi (phí paypal (60k) cộng phí ngân hàng (thường là 20k)

mình có gần 7 8 cái visa của acb , rút mấy chục triệu mà chả thấy vđề j , sao mấy bạn hay gặp lỗi thế nhỉ

thời gian tiền từ PP về đến bank VN là 4 ngày - 1 tuần nhé, nếu rút vào t7 hay chủ nhật thì tầm t5-t6 sẽ nhận đc tiền. Còn nếu quá thời gian đó thì do ngân hàng VN nó kiểm nghiệm cái gì đó hoặc PP ko chấp nhận chuyển cho bank đó sẽ rf lại tiền vào acc PP. Nó gửi mail complete có nghĩa " là order đã đc nhận và sẵn sàng chuyển tiền " chứ ko phải là có tiền trong bank nhé.
Mình rút 2 lần vào ACB và 1 lần vào Argibank chỉ khoảng 5 ngày là về bank.

mình đã bị rf nhưng check pp thấy mất nhiều quá.những 10$. gửi 18$ về mất 3$ phí rồi lúc nhận lại chẳng còn gì.nhưng thôi. ít nhất cũng được tiền còn hơn biến mất.kinh nghiệm xương cmn máu luôn.chừa. amt

mình đã bị rf nhưng check pp thấy mất nhiều quá.những 10$. gửi 18$ về mất 3$ phí rồi lúc nhận lại chẳng còn gì.nhưng thôi. ít nhất cũng được tiền còn hơn biến mất.kinh nghiệm xương cmn máu luôn.chừa. amt
Mình 3 tuần rồi chưa thấy nó refund đây. Ngày trước bạn bao nhiêu ngày nó refund từ lúc báo PP báo complete.

bác có chắc là name của paypal và name của bank là trùng nhau không?

nếu name của bank là Nguyễn Văn Tốt, nhưng khi bác rút tiền trong paypal, bank lại ghi là Tốt Văn Nguyễn là không nhận được đâu

bác nên kiểm tra giao dịch rút tiền của paypal để biết chính xác name của paypal và name của bank là 1 .

Trường hợp kiểm tra đúng rồi mà vẫn chưa nhận được thì bác nên viết email gửi paypal để hỏi thôi

giống mình này, rút về bidv ,về vietinbank vài lần đầu rút cả 2 ngân hàng bt ko sao, tháng vừa rồi rút éo thấy bidv chuyển tiền cho mình kêu pp nó reserve lại , nó quy từ việt sang usd quy ra gửi về lỗ cmn 750k, tức ói máu,bực lên đi bán cho ex nhanh tay thế quái nào lại kích vào tôi mua hàng hóa thế xong nó trừ tiếp 8$ nữa. đen tận mạng. có ai biết paypal nó gửi về vn theo cách nào ko cho a e ý kiến đi.

giống mình này, rút về bidv ,về vietinbank vài lần đầu rút cả 2 ngân hàng bt ko sao, tháng vừa rồi rút éo thấy bidv chuyển tiền cho mình kêu pp nó reserve lại , nó quy từ việt sang usd quy ra gửi về lỗ cmn 750k, tức ói máu,bực lên đi bán cho ex nhanh tay thế quái nào lại kích vào tôi mua hàng hóa thế xong nó trừ tiếp 8$ nữa. đen tận mạng. có ai biết paypal nó gửi về vn theo cách nào ko cho a e ý kiến đi.

Paypal -> NH của PP -> NH trung gian (các tổ chức tín dụng trung gian ) -> NH chuyên nhận ngoại hối tại VN -> Ngân hàng nội địa (có tài khoản của bạn)

Paypal -> NH của PP -> NH trung gian (các tổ chức tín dụng trung gian ) -> NH chuyên nhận ngoại hối tại VN -> Ngân hàng nội địa (có tài khoản của bạn)
ôi thế này thì nhiều lúc nó thất lạc là đúng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week