Request Rút tiền PP, các bác cứu em T_T

hungvucak2

Junior
Reactions
15
MR
0.000
em mới làm thẻ ACB loại debit ( cái màu xanh ạ)
lúc làm e có hỏi đứa nhân viên số TK để nhận tiền pp, nó bảo 16 số trên thẻ.
em về withdraw thì em điền 16 số trên thẻ vào :((
trên pp đã with complete 2 ngày rồi...
e thấy lâu lâu chưa nhận dc tiền nên gọi lên tổng đài ACB thì tư vấn nó nói là số TK để rút tiền là số có 9 số cơ :((
thẻ của em 4 số đầu là 4221... huhu

bjo em phải làm thế nào hả các bác...
có sợ bị mất tiền k ạ

Yên tâm là tiền sẽ về,Complete mới có 2 ngày mà đã cuống lên :eek:
em gọi lên tổng đài ấy, nhân viên có giải thích là, có mấy loại thẻ, thì có loại j ấy đầu là 41.. j ấy thì 16 số đấy mới là 16 số rút tiền.
còn thẻ của em đầu 4221 thì phải điền số tk 9 số... :((

em gọi lên tổng đài ấy, nhân viên có giải thích là, có mấy loại thẻ, thì có loại j ấy đầu là 41.. j ấy thì 16 số đấy mới là 16 số rút tiền.
còn thẻ của em đầu 4221 thì phải điền số tk 9 số... :((
Chờ 7 ngày sau check tài khoản ACB là có xiền ngay ấy mà. Bạn lo gì chứ. Mình cũng điền 16 số mà. Tiền vẫn về sau 7 ngày như thường. Yên tâm đi.;)

tùy loại thẻ : có thẻ 16 số in trên thẻ cũng là số tài khoản đó bạn , Đừng lo lắng :) thứ 3-4 tuần sau tiền sẽ về thôi :p

chắc thớt mới rút tiền và rút số tiền lớn nên hơi lo. Cứ bình tĩnh đi PP nó nói chờ 2 đến 4 ngày làm việc mới xong mà

16 đúng rồi. thẻ mình 16 số. mà có nhầm thì tiền sẽ back lại pp cho bạn thôi

dek 11 củ ? rút lần đầu sao mà rút nhiều vậy ta. nhìn thấy mà thèm ....

Visa Debit thi bấm 16 số hay 9 số tiền đều về cả. rút lần đầu thì khoang 7 ngày sau ten ten

cho trong khoang 1 tuan . Complete tu phia paypal thoi . Chua ve tien ngan hang dau

Lần trước with lần đầu mình with bằng ATM VCB, completed xong 4 ngày tiền về, thấy ACB mất 7 ngày cơ à?

9so la số tài khoản, còn 16 số là số thẻ thì phải bạn
Visa debit thì nó dùng dc cả 2
c rút về thẻ đấy

4221 thì 16 số là đúng rồi, ko có vấn đề gì đâu

mình ko xài ACB mà xài exim và vietin, mới rút về vietin --> chiều t2 tầm t3 complete nhưng t5 check mới có $ trong tài khoản --> cũng nhanh mà phí cũng rẻ vị chi mất có 80k (60k trên pp, về tới thẻ thấy bị trừ thêm có 20k)
ò cái vietin là ATM bình thường còn cái exim là visa

chậc, làm được tận $580 thì tưởng là phải thuộc lòng cái này rùi chứ. bạn cứ yên tâm, tiền sẽ về. ngày trước đợi cả tháng mà còn chả có vấn đề gì.

mình rút về agribank complete thứ 6 tuần trc giờ chưa có tiền lun lần đầu rút nhanh giờ sao lo quá bình thường sài acb thấy nhanh gọn lẹ giờ chuyển sang agribank sao ớn ớn fee lại cao 50k lun

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back