Help Rút tiền PP US không cần trùng Name với PO nhanh chóng, an toàn

Status
Not open for further replies.
mới rút khác tên xong, đưa ra cả đóng lý do cho nó, nó nói lần sau mà rút khác tên band luôn, thế là tiền refund lại paypal . mất mẹ cái tk payoneer vì lỡ added vào paypal us limit ,
Bạn nào có cách nào để giúp mình rút không? cảm ơn nhiều
bác upp lên businees rồi change name cho trùng.

kiếm tiền vào pp US đã khó, tiền về rồi còn cả rổ mít cần phải ăn nữa, thớt cho hỏi, nếu trường hợp 2 thằng khác name (vi name VN cũng như ko, đã từng bị ban do cái name pp VN) , thì thằng nào limit (PO hay PP) . nếu PO limit thì nó có refund cho thằng PP ko, nếu cần giải thích thì phải nói thế nào cho hợp lý, vì nếu mình là ngân hàng thì mình cũng ko tin mấy ông nội VN đâu. nguyên 1 cộng đồng lừa đảo quốc tế :))

kiếm tiền vào pp US đã khó, tiền về rồi còn cả rổ mít cần phải ăn nữa, thớt cho hỏi, nếu trường hợp 2 thằng khác name (vi name VN cũng như ko, đã từng bị ban do cái name pp VN) , thì thằng nào limit (PO hay PP) . nếu PO limit thì nó có refund cho thằng PP ko, nếu cần giải thích thì phải nói thế nào cho hợp lý, vì nếu mình là ngân hàng thì mình cũng ko tin mấy ông nội VN đâu. nguyên 1 cộng đồng lừa đảo quốc tế :))
hên xui nhé bác. Nếu bác gặp thằng support dễ, thì bác có nói gì nó cũng ok, còn gặp thằng khó, thì chứng minh thế nào cũng ăn mít.
bác cứ nói là chúng tôi hơp tác làm chung là ok. nếu tiền sạch thì ko vấn đề, nó se upload ngay và lun chỉ việc phóng ra ATM rút tiền cho nóng, còn tiền bẩn thì 1 phát đi lun 2 acc nhé bác. ko refund gì hết nhé.

sáng h mới fake xong 1 đống giấy tờ để ver thang pp us, còn lấn cấn ở chổ pp -> po nữa thôi

bác upp lên businees rồi change name cho trùng.
minh` up len business rồi, lấy tên Business trùng PO, nhưng khi rút tiền nó vẫn để name bank account là tên cũ, Hình như paypal us nó không giống paypal vn :(

minh` up len business rồi, lấy tên Business trùng PO, nhưng khi rút tiền nó vẫn để name bank account là tên cũ, Hình như paypal us nó không giống paypal vn :(
mình thì rút deu deu, trùng hay ko nó cũng tiền vè, bác xem proof là biết

kiểu này chắc phải đăng ký 2 cái payoneer để rút.....

Quan trọng là cậu add bank đó khi nào, nếu add trc khi up lên business thì bank vẫn theo tên cũ, chỉ những bank add sau mới theo tên business.

Quan trọng là cậu add bank đó khi nào, nếu add trc khi up lên business thì bank vẫn theo tên cũ, chỉ những bank add sau mới theo tên business.

wow có lý nhĩ, nhưng lỡ add bank rồi :( kiếm đâu ra trùng tên nữa hix hix, hết remove bank luôn :(

mới rút khác tên xong, đưa ra cả đóng lý do cho nó, nó nói lần sau mà rút khác tên band luôn, thế là tiền refund lại paypal . mất mẹ cái tk payoneer vì lỡ added vào paypal us limit ,
Bạn nào có cách nào để giúp mình rút không? cảm ơn nhiều
Mới rút xong còn nóng hổi nhé, tiền vẫn về đêu đều. Cây MB là tuyệt nhất và thông dụng nhất cho anh e chúng ta.

mỗi lúc PO nó yêu cầu proof từ Paypal thì thế nào cậu, tớ đang bị 1 acc rút 570$, h nó HOLD này. mà chưa thấy yêu caaufg ì cả, đc 1 ngày rồi

ATM của MB rút payoneer tối đa được 10tr hả các bro !

ATM của MB rút payoneer tối đa được 10tr hả các bro !
Câu trả lời cho bác đây, mới bem xong còn nóng nhé.

Rút lần đầu ko bắt veri thôi . thử lần thứ 2 đi bạn =))

Câu trả lời cho tất cả các bác, cứ an tâm mà bem nhé, mình chuột bạch quất lun lần 3 cho anh e luôn, anh e xem proof roi an tâm mà phang lần 4 nhé.
Khi nào có xèng thì tiếp tục phang để cho anh e dc yên tâm mà xài.

lần đầu nó cho rút tẹt mà
vì như thế nó mới có lý do trừ 35$ tiền phí mở thẻ

lần 2 nó mới bắt đầu xoi mói mà

đã từng bị HOLD 2 acc vì lần đầu rút nhé... phải úp bằng chứng nguồn tiền cho PO nớ mới nhả cho mình.. nhiều trường hợp bị dính thôi cậu à.. chứ ko phải lúc nào cũng bị HOLD bị lock

Lần 1 thì rút kiểu gì cũng vô tư, cứ giờ PO đối với người dùng VN thì ko cần giải trình ở lần 2 né, cancelled thẳng cẳng

Câu trả lời cho tất cả các bác, cứ an tâm mà bem nhé, mình chuột bạch quất lun lần 3 cho anh e luôn, anh e xem proof roi an tâm mà phang lần 4 nhé.
Khi nào có xèng thì tiếp tục phang để cho anh e dc yên tâm mà xài.

Mới bem xong, nhanh gọn lẹ. Rút max 10tr lun.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week