Request Rút tiền pp về acb

đã rút về thành công một vài lần thì những lần sau rút cứ yên tâm mà chờ! nguồn tiền sạch là ổn thôi! không phải lo lắng quá!
ok thanks cậu hihi. tai trước thấy nó về mau lắm giờ ko pjk có phải do lễ ko thấy về chậm quá @@

ACB nhanh lắm cứ rút thứ 2,3 thì thứ 5,6 tiền về bank...chờ đi bạn à

Em cũng làm thẻ visa acb chuyển tiền lần đầu tiên về vn là thứ 6 tuần trước mà bây giờ vẫn chưa thấy có tiền. Nếu tiền về là sẽ có tn thông báo ạ các bác ơi :(

Em cũng làm thẻ visa acb chuyển tiền lần đầu tiên về vn là thứ 6 tuần trước mà bây giờ vẫn chưa thấy có tiền. Nếu tiền về là sẽ có tn thông báo ạ các bác ơi :(
Tuần này nghỉ 2/9 chắc thứ 5 tiền về...Tiền về báo qua sms...

Cho mình hỏi tuần này có bác nào rút về acb ko nhỉ. Sao giờ mình thấy rút về acb nó hơi chậm thì phải. Trước thường thứ 2 rút là sáng t5 hoặc t6 có..Còn nếu rút t3 thì cũng thứ chìu t6 có..Sao giờ tiền nó về hơi chậm thì phải :(.. Cho mình hỏi thêm vd: pp mình có nhìu withdraw về acb thì co bị sao ko nhỉ ?? Hay nó check lại cái gì ko :). Pro nào pro help mình tý. thanks ạ ^^!
Các pro cho hỏi pp us rút về bank viet nam dc ko nhi ?? :(
tiền về từ 3 > 5 ngày sau khi complate bạn nhé

Lần đầu tiên vầ mất đúng 1 tuần,là 7 ngày x24h
Lần thứ 2 thì từ 3~5 ngày là tối đa
Thường thì sáng with chiều tối complete ngay

Lần đầu em gửi đã complete nhưng tiền vẫn chưa về bank, hôm qua em lại gửi tiếp một lần nữa và cũng đã complete đợi tiền về như thế thì có được không hả các bác

dạo này thằng pp acb chậm nhỉ..mình cũng repaid nè bạn..chắc đang có bão nên bank nó kt gê quá @@.. with t2 mà hnay chưa về nữa @@

rút 2 lần limit 2 lần luôn nè. Thông tin lần 1 cung cấp nó ok hết nên thả, sau đó mình rút và nó limit tiếp và đò thông tin y chang lần trước. Bác nào tiền chưa về thì coi chừng nó reversed cho 1 phát =))

pp tớ rất sạch đó giờ chưa bị gì cả...Chì with về thôi...Thường là về mau lắm..Sau ki này t6 rồi >"<...Mà mình with lien tiếp 2-3 lần có sao ko ta @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week