Help Rút tiền từ 188bet

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình chơi 188bet cũng đã khá lâu nói chung cũng có thua mà có thắng.Hôm thứ 2 vừa rồi đặt lệnh rút tiền 32tr thì họ bắt mình xác minh tài khoản,số tiền rút bị treo ở đấy.Mình gửi đầy đủ CMND scan,sao kê ngân hàng vietinbank,sao kê gửi tiền với 188bet(như họ yêu cầu),thì sau đó họ mail về bắt gửi thêm sao kê agribank và hóa đơn sinh hoạt gia đình nữa.Mình lại gửi đầy đủ và giờ nhân viên hỗ trợ lại bảo phải chờ.Chả biết bao giờ mới rút đc tiền nữa.Có anh em nào ở đây gặp trường hợp như thế chưa?

yên tâm, chậm thôi chứ rút được là chắc rồi, trang *** này uy tín lắm đó.

Mong là như vậy,mọi lần mình rút tiền nhanh lắm trên dưới 1h là có tiền về tài khoản,lần này tự dưng lại thấy bắt xác minh nên chả hiểu làm sao,haizz

thời gian giải quyết là 24 - 48h cậu ạ. yên tâm là nó ko scam đâu mà sợ. chỉ có là tiền về nhanh hay chậm mà thôi
Bác ơi hôm qua nhân viên hỗ trợ cũng nói như bác,hôm nay em hỏi thì họ nói giải quyết trong 48h,sau đó một hồi thì lại nói Chúng tôi cần 3 ngày làm việc để kiểm tra và xác nhận thông tin trước khi chuyển tiền cho các Quý Khách.Tiền của em thì bị giam gần 3 ngày rồi chưa được rút,:binhsua04::binhsua04:

Cũng đang bị treo hơn 60 chai nè,ngày 30/07 rút 20 chai thì nó treo,hỏi thì nó nói cần xác minh thông tin,mình nói có xác mình lần rồi ở tài khoản củ,nó bắt buộc phải làm lại ko thôi ko rút tiền được,nói là giải quyết trong vòng 24-48h,sáng ni pm thì nó nói là làm việc theo thứ tự,chờ thêm 2-3 ngày nữa,mịa nó,lần nj cạch mặt 188BET lun

Không biết là có phải là Scam không nhỉ?Làm ăn thế này thì không chấp nhận đc.

Thằng này uy tín lắm,mình ko sợ nó ko trả tiền,chỉ vì các thủ tục rườm rà quá mình ko thjx thôi,bây giờ nhiều đại qia thắng lớn từ *** nên mình nghĩ nó làm vậy để giảm thời gian chảy tiền ra ngoài,gây ức chế để họ *** thua hehe,nói thật là 2 ngày nj mình đang trong tâm trạng bị ức chế,phán đoán ko còn nhậy như trc,khổ rứa chà...

Thằng này uy tín lắm,mình ko sợ nó ko trả tiền,chỉ vì các thủ tục rườm rà quá mình ko thjx thôi,bây giờ nhiều đại qia thắng lớn từ *** nên mình nghĩ nó làm vậy để giảm thời gian chảy tiền ra ngoài,gây ức chế để họ *** thua hehe,nói thật là 2 ngày nj mình đang trong tâm trạng bị ức chế,phán đoán ko còn nhậy như trc,khổ rứa chà...
Chắc thê mấy hôm nay mình chả tập trung mà chơi được,từ hôm qua đến giờ thua hơn chục tr rồi,:binhsua04:

chơi ở 365bet đi, chơi mấy site lè tè hạng 2 làm gì. Cần chơi 365bet thì pm hướng dẫn cho.

Bạn em chơi rồi cũng bảo là trang này uy tín, xác minh giấy tờ gì đó xong thì về sau rút vèo vèo. Em cũng đang hóng vụ này vì đang tính mở tk ở 188 để chơi. :binhsua10:

- - - Updated - - -

Thanks bro chia sẻ để em có dịp lót dép hóng ạ :binhsua06:

thằng này k trả tiền thì còn thằng nào trả :v thủ tục rườm rà tí, ức chế => sinh ngu *** thua => ngu chết bệnh tật gì :v

Xác minh xong rồi,phùuuu,đang đợi tiền về.Trang này thủ tục lâu vl ra, nhưng đc cái tỷ lệ cao giao diện dễ nhìn nên mình ko đổi sang trang khác.

em *** m88 , hom qua with 15chai luc 3h30 sang 8h la da bao' nhan trong bank :binhsua03:

Tiền về tài khoản tui rồi các bác ạ,:binhsua01:.

Ngon nhể,mình thì đang ''chờ tiền nơi ấy''
Nó mà treo tiền mình nhiều thì nó chỉ có thiệt,vốn nhiều thì *** to,*** to thì trúng to,mình có xả vài kèo ko thôi cũng đc 150 chai rồi

Mấy bác chơi to quá toàn mấy chục chai !! :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week