Suggest Rút Tiền Từ PAYPAL mới có 2 email đã Completed. có ai giống mình không.

duongdang

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
như tiêu đề ở trên Rút Tiền Từ PAYPAL mới có 2 email đã Completed. có ai giống mình không. mà cho hoài không thấy email thứ 3 như trước kia gì hết.

email 1 = auto pp sẽ chuyển lệnh đó lên người xem xét ( kế toán viên ở vn xem xét chứng từ )
email 2 = người xem xét thấy ok với việc rút tiền thì chuyển lệnh lên người có trách nhiệm chuyển tiền ( nhân viên thủ quỹ xuất tiền ra khỏi bank )
email 3 = lệnh chuyển tiền từ nhân viên thủ quỹ đã xong - complete ( đặt lệnh chuyển tiền từ vietcombank liên ngân hàng báo thành công)

email 1 = auto pp sẽ chuyển lệnh đó lên người xem xét ( kế toán viên ở vn xem xét chứng từ )
email 2 = người xem xét thấy ok với việc rút tiền thì chuyển lệnh lên người có trách nhiệm chuyển tiền ( nhân viên thủ quỹ xuất tiền ra khỏi bank )
email 3 = lệnh chuyển tiền từ nhân viên thủ quỹ đã xong - complete ( đặt lệnh chuyển tiền từ vietcombank liên ngân hàng báo thành công)
nhưng đây chỉ có email thứ 2 là đã completed rồi bạn ak, ko phải chờ tới email thứ 3 giống nhứ trước kia nữa. mà bây giờ mình ko thấy email thứ 3 nữa đã 2 ngày rồi.

thế thì tức là thằng kế toán nó kiêm luôn thủ quỹ hoặc thằng thủ quỹ kiêm luôn kế toán :D - 1 trong 2 thằng nó nghỉ ốm lúc bạn rút
hoặc của bạn bị lỗi , mình vừa rút hôm kia , 3 mail nhé :D - chắc 2 thằng đi làm lại rồi =))

à , vừa xem lại lịch sử mail rút $ - nguồn tiền từ net ( business lớn ) thì 2 mail complete - còn nhận tiền từ person us vào pp vn thì 3 mail complete nhé :D

thế thì tức là thằng kế toán nó kiêm luôn thủ quỹ hoặc thằng thủ quỹ kiêm luôn kế toán :D - 1 trong 2 thằng nó nghỉ ốm lúc bạn rút
hoặc của bạn bị lỗi , mình vừa rút hôm kia , 3 mail nhé :D - chắc 2 thằng đi làm lại rồi =))
cầu momg sao nó kiêm luôn chứ đừng có lổi gì cả. mình củng rút hôm kia nè. thường thì mình rút ban ngày ko ak, chỉ có rút lần này là 10h tối rồi như thế này luôn, cảm thấy lo lo :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week