Rút tiền từ Paypal về bank (ACB) sau 24h vẫn pending

Hailenam

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tiền mình nhận được từ net chơi ppd, trước mình rút nhìều lần rùi nhưng nó đều complete sau 24h nhưng lần này số tiền hơi nhiều tí thì nó lại còn pending sau 24h. Paypal mình dùng là 1 cái duy nhất đã veri 3 năm. Các bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi là trường hợp rút về bank mà qua 24h nó vẫn pending thì có sao không và bao lâu thì nó complete. Tài khoảng ngân hàng này mình rút vài chục lần rùi ko phải lần đầu và chưa bao giờ có lỗi.

2 ngày là complete nhé. đủ 48h, dạo này acc m cũng bị như vậy, không còn tình trạng rút 30p complete nữa :(

đợt này rút cũng lâu complete hơn trc
tùy acc nữa,m rút đợt này mất 2 ngày mới complete

rút 2 acc từ tuần trc mà VCB rút sau nó về trc cả VTB
chả hiểu VTB làm ăn kiểu gì nữa @@

Xác nhận nhé. Mình xài acc PP từ 2010 đến giờ. Chưa limited lần nào. Rút cũng phải 2 ngày mới completed nhé. Hết kiểu 24h hay dạo này PayPal xa thải nhân viên check withdraw nên có vẻ chậm chạp rồi

Xác nhận nhé. Mình xài acc PP từ 2010 đến giờ. Chưa limited lần nào. Rút cũng phải 2 ngày mới completed nhé. Hết kiểu 24h hay dạo này PayPal xa thải nhân viên check withdraw nên có vẻ chậm chạp rồi

do PP tăng bảo mật + bank VN dạo này dính phốt quá nên mới nên nỗi

PP giờ hết completed trong 24h lắm

VTB cậu có call bank chưa? hình như 1 số tk VTB ko cho rút PP nữa
hôm 30 có gọi lên nv nó báo hỏi paypal cái mã chuyển tiền gì đó,k biết phải trasaction id ko nữa,m chưa hỏi vụ stk k cho nhận tiền từ nc ngoài

hôm 30 có gọi lên nv nó báo hỏi paypal cái mã chuyển tiền gì đó,k biết phải trasaction id ko nữa,m chưa hỏi vụ stk k cho nhận tiền từ nc ngoài
Mã điện chuyển tiền hỏi cũng ko có đâu, đợi chờ là hạnh phúc nếu ko tới sẽ rf thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back