Rút tiền từ paypal về Techcombank

Paypal tự động quy đổi từ USD qua VND mà, dù có tài khoản USD tại ngân hàng cũng thế thôi chứ nói gì đến việc nhận USD mà ko tốn phí 66k

Ngân hàng nào dạo này cũng chơi trội, VCB thì lại thu phí banking nội mạng, chán ko biết xài gì free đây

Nói quy đổi cho thấy chứ bạn tưởng ở nước ngoài chuyển tiền việt về được à?
Đường nào nó cũng phải thông qua ngân hàng trung gian tại vn, ý tớ là ai biết ngân hàng trung gian đó làm cái tài khoản ở đó thì tiền về ghi có vào khỏi chuyển 1 lần nữa phát sinh 66k phí. Chứ cũng không có vụ ngân hàng nước ngoài nó chuyển trực tiếp vào acb hay vcb đâu

mình chơi Forex, rút Moneybookers về cũng chỉ mất 2 ngày là nhận dc tiền tại VCB, chỉ mất khoản phí nào, tính ra vẫn là 21.100 đ

Mình cũng bị vậy rút gần 1 tháng rồi mà chưa thấy tiền đâu . Các bạn đưa lời khuyên giúp mình với .

Với cả các bạn cho mình hỏi làm sao xem tài khoản PP của mình thuộc loại nào với . Mình sợ đăng ký nhầm sang doanh nghiệp nên tiền ko về cảm ơn nhiều , Mong được sự giúp đỡ của các bạn .
Cậu login vào pp xem ngay phía dưới chữ (Welcome *******) có chữ Accout Type: ### đấy. Personal - Premier - Bussines ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week