Solved Rút Tiền Từ PP ~ PO, Payment waiting for approval

viettell1988

Junior
Reactions
44
MR
0.124
Chat with me via Skype
mình có một con paypal us limit đã cho rút tiền, mình rút tiền từ paypal us về Payoneer, trước có rút lần đầu thì ko sao, lần này bị Payment waiting for approval

- nhưng con paypal us của mình name khác với payoneer. và mình đã up paypal us Business trùng name với con payoneer, mới rút, ai đã từng ver Services - US Payment Request, rồi thì giúp mình ver bước này với nhé :D

We see that your US Payment Service is not yet verified and would like to assist you in verifying the service.
In order to verify your US Payment Service, please provide us with the following information:
  1. A full screenshot of your Paypal account profile showing your name and business name
  2. A full screenshot of your Paypal incoming payments history page
  3. A detailed description of the source of your payments from Paypal. Please include the type of products and/or services you are offering and a link to your web site (if applicable). Please also send supporting documents or invoices for the relevant sales.

Thanatox1

Junior
Reactions
15
MR
0.001
Trước trong PO phần questionnair cậu điền là gì?PO nó bắt chứng minh nguồn tiền, cậu phải làm theo 3 bước cho nó.
1.Chụp ảnh màn hình show Name và business name của con pp (cậu nên fake name và business name của pp trùng nhau)
2. Ảnh chụp màn hình thể hiện nguồn tiền về lịch sử giao dịch ở PO ( trong mục questionnair cậu điền là bán hàng hay kinh doanh gì ví dụ như bán hàng ebay chẳng hạn, thì history của pp là phải có phần tiền nhận từ ebay inc)
3. Phần này hơi khoai (tớ chưa gặp bao giờ, trước thường bị 2 phần trên thì fake ngon là qua) vì tớ ko rõ trong mục questionnair cậu điền gì mà PO lại hỏi câu này. Cậu làm sao mô tả và gửi cho nó ảnh chụp cái hóa đơn để chứng minh cho nó là mình đang kinh doanh cái gì, hợp lý nó mới cho qua ko làm nhanh nó trả ngược về pp. :D
Thân,

Trước trong PO phần questionnair cậu điền là gì?PO nó bắt chứng minh nguồn tiền, cậu phải làm theo 3 bước cho nó.
1.Chụp ảnh màn hình show Name và business name của con pp (cậu nên fake name và business name của pp trùng nhau)
2. Ảnh chụp màn hình thể hiện nguồn tiền về lịch sử giao dịch ở PO ( trong mục questionnair cậu điền là bán hàng hay kinh doanh gì ví dụ như bán hàng ebay chẳng hạn, thì history của pp là phải có phần tiền nhận từ ebay inc)
3. Phần này hơi khoai (tớ chưa gặp bao giờ, trước thường bị 2 phần trên thì fake ngon là qua) vì tớ ko rõ trong mục questionnair cậu điền gì mà PO lại hỏi câu này. Cậu làm sao mô tả và gửi cho nó ảnh chụp cái hóa đơn để chứng minh cho nó là mình đang kinh doanh cái gì, hợp lý nó mới cho qua ko làm nhanh nó trả ngược về pp. :D
Thân,

vậy cái thứ 3 có ai đã bị chưa cậu

Cậu đọc trong diễn đàn, tớ thấy có đấy. còn ko cậu phải nghĩ ra lý do gì giải thích thật hợp lý, và đưa ra đc chứng minh cho PO là xong.

vậy cái thứ 3 có ai đã bị chưa cậu
Trước đây tớ bị đơn giản lắm, nên cũng đang thắc mắc ko rõ trong mục questionnair cậu điền gì? vì sắp tới tớ cũng đang muốn verify thằng PO (cậu cho tớ cái site cậu điền trong PO thì tốt quá, còn ko thì chỉ muốn biết phần mô tả cậu điền gì để nó hỏi thế, trc tớ điền thì nó đòi đơn giản lắm. chỉ 2 nội dung trên thôi hoặc cùng lắm bắt chụp ảnh cái acc profile mà mình sell hàng thôi. :D

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.486
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Trước đây tớ bị đơn giản lắm, nên cũng đang thắc mắc ko rõ trong mục questionnair cậu điền gì? vì sắp tới tớ cũng đang muốn verify thằng PO (cậu cho tớ cái site cậu điền trong PO thì tốt quá, còn ko thì chỉ muốn biết phần mô tả cậu điền gì để nó hỏi thế, trc tớ điền thì nó đòi đơn giản lắm. chỉ 2 nội dung trên thôi hoặc cùng lắm bắt chụp ảnh cái acc profile mà mình sell hàng thôi. :D

cậu có mẫu Ver thằng Payoneer này ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week