Request Rút tiền từ PP về Bank

Cho hỏi là bác dùng Personal hay Premier rút tiền về thế?

Personal hay Premier đều rút OK hết rồi bác ơi.

Personal tớ dùng link thì ok

không dùng link thì nhớ coi kĩ nó có show cái Withdraw Fees 60.000 ko? Ko có đừng rút, vì vài lần rút tớ thấy ko có fee 60k nên bấm lại thì có

không dùng link thì nhớ coi kĩ nó có show cái Withdraw Fees 60.000 ko? Ko có đừng rút, vì vài lần rút tớ thấy ko có fee 60k nên bấm lại thì có
2 lần rút đều mất 60k bạn à :(

tk mình premier như này có bình thường ko? bussiness và premier rút tiền hình như mất phí như nhau

tk mình premier như này có bình thường ko? bussiness và premier rút tiền hình như mất phí như nhau

TK Premier thì bình thường nha cậu. Trước đây bị với acc Personal thôi. Giờ PP cũng đã fixed với hầu hết acc Personal

nhiều bác nói with về thẻ visa là sao các bác?

With về thẻ VISA ACB,.......

TK Premier thì bình thường nha cậu. Trước đây bị với acc Personal thôi. Giờ PP cũng đã fixed với hầu hết acc Personal

With về thẻ VISA ACB,.......

em chỉ thấy nó cho rút về bank thôi bác à. Rút về thẻ thành usd hay vnd?

Mới rút Personal 2h sáng thứ 4, hy vọng tiền về trong hôm nay (T6) hoặc mai T7 thì ngon lành cành đào.

Mới rút Personal 2h sáng thứ 4, hy vọng tiền về trong hôm nay (T6) hoặc mai T7 thì ngon lành cành đào.
sang tuần nhé b

Hôm nay nhận được tiền mà lại hơi khác 1 chút, muốn nhờ anh em giải đáp, hiện tại chưa cộng vào balance

Hôm nay nhận được tiền mà lại hơi khác 1 chút, muốn nhờ anh em giải đáp, hiện tại chưa cộng vào balance
bấm chọn accept đi

sang tuần nhé b
Mình hiểu ý bạn là rút thứ tư thì thứ hai mới có tiền nhưng theo dự đoán của mình lần này là thứ 7 vì lúc mình rút là sáng sớm thứ 4, trong khi thường lệ là rút chiều thứ 4 thì thứ 2 tuần sau mới có tiền. Nhưng mà cũng ko sure nữa. Để xem thế nào.

Mình hiểu ý bạn là rút thứ tư thì thứ hai mới có tiền nhưng theo dự đoán của mình lần này là thứ 7 vì lúc mình rút là sáng sớm thứ 4, trong khi thường lệ là rút chiều thứ 4 thì thứ 2 tuần sau mới có tiền. Nhưng mà cũng ko sure nữa. Để xem thế nào.
Nhưng chắc chắn là tiền sẽ về, ahhah

Chắc tk cậu là tk mới. Thường tk mới, khi nhận tiền, PP thường yêu cầu kiểu này.
Chọn Accept, là từ lần sau nhận tiền là nó chạy vào balance luôn, không phải xác thực nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week