Help Rút tiền từ pp về không đúng name

tunkhty

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Account pp mình khi đăng kí lấy tên của A vì A là ng quen và đã có tk ngân hàng nhưng bh chưa lấy đc Account number của A thì mình rút về tk ngân hàng mẹ mình có đc ko :D account mình là Business khi add bank ko thấy Name hay Middle Name luôn

T nhớ k nhầm . nếu pp là nguyen van A . bank nguyen van B van rut bt thì fai . Sai đừng ném tôi nghiệp e :D

khác họ tên thì chịu hẳn nhé, pp k cho đổi họ, còn bank k nhận sai name, mình chỉ vì sai tên đệm đáng lẽ viết hết mình lại viết tắt mà bank còn k cho nhận tiền nè

chụp ảnh gửi cho nó, còn bạn muốn nhanh thì làm trustcard sacombank rồi định danh theo tên bạn kia rồi rút thôi

Các bạn cứ thích dùng tên giả cho nên mới phiền toái, nói chung trùng họ (Lastname) thì khi đặt lệnh rút tiền, bạn có thể khai báo Firstname tùy ý khớp với bank để rút về.

Nói chung nếu tên chỉ sai ít hoặc đảo ngược thì PP chấp nhận cho bạn upload CMND để nó sửa

Còn tên mà khác nhiều quá, thì bạn cần tạo PP mới với tên thật, chuyển tiền từ PP account cũ sang PP mới và Close account cũ đi <== đây là giải pháp chính thức từ PayPal.

Rút về mình thấy mất 60000VND vậy có mấ nữa khoông cho mình hỏi là swift code ở điạ phương mình kiếm ở đâu tại mình nghệ nói nó theo địa phương nữa với lại account number có phải mình hay gộ là stk đúng không ? Cảm ơn nhiều

Rút về mình thấy mất 60000VND vậy có mấ nữa khoông cho mình hỏi là swift code ở điạ phương mình kiếm ở đâu tại mình nghệ nói nó theo địa phương nữa với lại account number có phải mình hay gộ là stk đúng không ? Cảm ơn nhiều
mất tổng cộng 126K, swift code thì ra ngân hàng bạn mở tài khoản mà hỏi :D. account number là số tài khoản đó

Mình rút tiền từ chiều thứ 2, hôm nay chiều thứ 6 thì tiền về, thằng chóe VCB nó thịt 126k tiền phí :(

Tuy nhiên có cái vui là name bị ngược nó vẫn về.

Name của mình là NGUYỄN VĂN A chẳng hạn, nhưng khi rút thì name là A VĂN NGUYỄN. Tiền vẫn về nha :D

Nếu loại businees thì đổi tên lại rồi rút, lưu ý là bác đổi tên về tên bác xong hãy add bank vào nhé.
Đổi đúng tên của bạn trong ngân hàng thì dùng ngân hàng nào chẳng được.
Chúc vui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week