Request Rút tiền từ PP về VCB bao nhiêu để không bị hold tiền

Nói có hay nói chưa thì cũng bị nghi ngờ, khỏi nói :cool:

Mình không biết Photoshop, làm ăn đàng hoàng cứ chụp hình đưa lên bank thôi, không tin thì tùy. :p Nhưng đã có hình chứng minh rồi thì không có quyền hold tiền tao. :D

Làm ăn không đàng hoàng như bạn thì sợ bị bank hold thôi :D
Biết tôi làm j không mà phán, ở nước ngoài nó vẫn báo cáo thống kê tiền paypal, ở mỹ trên 20k obama một năm thì nó bắt điền đơn của cục thuế. Tôi khẳng định chụp choẹt màn hình như vậy thì ko phải điều tra nguồn tiền, họ muốn xem cái giao dịch withdraw về vn, kiểm tra nguồn tiền kiểu đó thì toi cười võ bụng mất:)) . Bạn khoe nguồn tiền của bạn sạch nhưng chụp màn hình kiểu đó thì nhiều thằng cũng photoshop trà trộn vào và nó cũng có nguồn sạch như bạn:)) . Mấy chuyện này sẽ do các ông tay to quyết định, thấp cổ bé họng bàn làm j, yên tâm khi nếu có tiền paypal nguồn bẩn hay j đó thì sẽ lên báo dân trí cho bạn đọc. Có vụ án gần đây 4-5 thằng trên mmo4me nó tạo paypal us rồi ăn cắp tiền paypal mới bị bắt đó.
Mà tao bực mình mày rồi đó thằng ngu, hiện tại chính phủ không làm căng nên tao với mày vẫn rút tiền đc, mầy đóng đồng thuế thu nhập nào chưa mà bô bô. Đm tiền bẩn như hacker, cá độ đá banh mà qua đc bằng paypal thì bà nội mày rút tiền paypal về VN cũng *** đc nhé. Mày đang sống ở nước xhcn ko có khái niệm công dân tốt chỉ có cơ thằng nào to hơn thôi

Last edited:
Cứ cố cãi, tôi khẳng định tôi không nói sai, nếu bank cứ đòi giải thích nguồn tiền, cậu cứ nói nếu bank phiền hà thì cậu sẽ rút hết tiền tiết kiệm trong bank ra (cứ đòi gặp quản lý để nói với nó)

Mà cho dù nó Hold lại đòi cậu giải thích nguồn tiền thì cứ chụp hình PP với Note+Message giải thích với nó thôi, đơn giản mà. Tiền kiếm được hợp pháp thì sợ gì tra hỏi.

BTW, Vietinbank thì nổi tiếng rồi nên mới có vụ Huyền Như nên khỏi khoe :cool: Nó mà là NHTM thì teo từ lâu rồi.
Cứ cố cãi, tôi khẳng định tôi không nói sai, nếu bank cứ đòi giải thích nguồn tiền, cậu cứ nói nếu bank phiền hà thì cậu sẽ rút hết tiền tiết kiệm trong bank ra (cứ đòi gặp quản lý để nói với nó)

Mà cho dù nó Hold lại đòi cậu giải thích nguồn tiền thì cứ chụp hình PP với Note+Message giải thích với nó thôi, đơn giản mà. Tiền kiếm được hợp pháp thì sợ gì tra hỏi.

BTW, Vietinbank thì nổi tiếng rồi nên mới có vụ Huyền Như nên khỏi khoe :cool: Nó mà là NHTM thì teo từ lâu rồi.
coi mày nói chuyện ngu ko? vietinbank 90% cổ phiếu của nó là của nhà nước, tổng tài sản của nó là 576.265.882.000.000 đồng. Mày nghĩ vì 4.000 tỷ mà nó sập chắc. Mày nghĩ chính phủ để nó sập rồi sập dây chuyền các ngân hàng chắc, mày ko biết thì câm đi

thông tư đó quy định 1k/1tháng hay 1k/1 lần vậy ?

Em đang muốn rút tiền từ paypal về vcb. Tên hiển thị là Văn Nam Phạm trên paypal(e đã upload ip của cmt và paypal sửa thành tên nhé). Nhưng lúc rút tiền thì nó hiện là Tên Ngan hàng: Văn Nam Phạm mà tên ngân Hàng lại là: Phạm Văn Nam thì e rút có nhận dc tiền về ngân hàng ko ạ.? Tk đã very và sử dụng để mua các thứ bằng paypal thì nó vẫn trừ tiền ở trong ngân hàng. Thanks các pro.

coi mày nói chuyện ngu ko? vietinbank 90% cổ phiếu của nó là của nhà nước, tổng tài sản của nó là 576.265.882.000.000 đồng. Mày nghĩ vì 4.000 tỷ mà nó sập chắc. Mày nghĩ chính phủ để nó sập rồi sập dây chuyền các ngân hàng chắc, mày ko biết thì câm đi
Bác này đã bị banned rồi àh

Bác này đã bị banned rồi àh
Không bị banned cũng hơi phí.

Nói chuyện bất lịch sự, vu khống người khác rửa tiền (vì có lẽ nghĩ ai cũng như cậu ta) rồi tự nhiên nói mấy cái bank đó nó sập (bank nó biết nó kiện đó), đúng là nhảm chẳng ai hiểu gì cả :D Có tật giật mình chăng? :p

vào đây để hỏi mà toàn thấy cãi nhau ko à

Không bị banned cũng hơi phí.

Nói chuyện bất lịch sự, vu khống người khác rửa tiền (vì có lẽ nghĩ ai cũng như cậu ta) rồi tự nhiên nói mấy cái bank đó nó sập (bank nó biết nó kiện đó), đúng là nhảm chẳng ai hiểu gì cả :D Có tật giật mình chăng? :p
Nhưng mà xem ra thấy ông đó có vẻ hiểu biết về ngân hàng lắm thì phải chắc ổ ngoài đời làm lớn lắm đây ?:cool:

trước đây sài acb nhưng đã chuyển qua vcb vì quá ngon,mình rút 1 lần khoảng 2 đến 3k cứ 2 tuần rút 1 lần tiền cỡ 3 4 ngày là về rồi chưa bao giờ thấy trễ nãi :)
ko phải nói ra để khoe nhưng các bạn làm ăn chân chính thì rút bao nhiu cũng ko sợ nhé :)

chẳng lẽ lại chuyển qua dùng ACB ?!

vây thì theo các pro nên rút tiền từ paypal vầ nhiều bank như acb và vcb hay đông á thì an toàn hơn phải không ạ:D.nhưng rút nhiều ngân hàng nhu vậy paypal có bị limit không các pro.

ai cho mình biết nếu nó hold thỳ làm thế nào k? Vì mình mới rút hơn 1k về , đọc top này sợ quá :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week