Suggest Rút tiền từ PP về Vietinbank không về?

mất một mớ chứ ở đó mà k mất!

bới móc vớ vấn, ý ng hỏi sợ là ko nhận đc tiền về bank thì bị mất số tiền đó ko nên trả lời cho họ là không mất mà tiền sẽ quay về PP. Còn hao hụt do chuyển đổi tỉ giá 2 lần là chuyện đương nhiên, chả liên quan gì ở đây.

Chuyển sang ACB đi thớt, em mất đúng 1 tuần là tiền về, mất 160k.
120k thôi chém gì lên đến 160k

Có bác nào như em không ak e rút pp về acb. Lần đầu tiên. Các thông tin điền đúng rồi mà em rút từ thứ 3 tuần trước (10/11). Compeleted sau 30'. Nhưng đến hnay là 21/11 rồi mà tiền chưa về. Em có support từ hôm thứ 5 mà chưa thấy hồi âm :( Cũng không báo là sai cái gì và vì sao. Tức phát điên ak :(

cho em hỏi em đặt lệnh rút từ ngày 5/11 đến ngày 8/11 nó báo complete
nhưng đến giờ em vẫn chưa thấy tiền về
em check thông tin kỹ rồi không có gì sai
ai biết chỉ em với
em rút về ngân hàng agribank

Có bác nào như em không ak e rút pp về acb. Lần đầu tiên. Các thông tin điền đúng rồi mà em rút từ thứ 3 tuần trước (10/11). Compeleted sau 30'. Nhưng đến hnay là 21/11 rồi mà tiền chưa về. Em có support từ hôm thứ 5 mà chưa thấy hồi âm :( Cũng không báo là sai cái gì và vì sao. Tức phát điên ak :(
cũng rút acb hôm thứ 3 cùng ngày pro nhưng t3 vừa rồi đã về đến h thì tiêu hết rồi

4-5 ngày làm việc kể từ lúc thao tác trên pp

minh thấy vcb acb là nhanh sợ nhất ông vietinbank, bị 1 lần ngầm gần 2 tuần :confused:

nhanh là mấy ngày vậy bác!
bank khác thì 1 tuần thứ 6 rút thứ 3-4 tuần sau về,còn vietinbank thì ko biết nó lam gì mà lâu nữa:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week