Help Rút tiền từ tài PayPal về tài khoản atm Eximbank bao lâu nhận được tiền?

baohongngoc

Junior
Reactions
81
MR
0.000
Đã ai rút tiền từ Eximbank về việt nam chưa? trong bao lâu nhận được tiền? làm lệnh withdraw 4ngày rồi, trong Paypal báo complete rồi mà chưa thấy tiền về tài khoản :( anh em cô bác chú dì đi qua ai biết help help pl!!!!!!!!!!!!!!!

Kiểm tra kỹ không bị ngược tên, số tk đúng, mã swift cũng chuẩn mọi thứ đều ổn duy chỉ có tiền là không thấy đâu. có khi nào exim nó lấy tiền xung công không :confused:

kiểm tra lại tk chắc về rồi đó bạn

Nó báo complete là đả chấp nhận lệnh của cho bạn rồi đợi hết ngày hôm nay sẻ có mà

rút lần đầu thì lâu lắm . mình rút về đông á lần đầu tiên nguyên một tuần mới nhận đc, rút nniều rồi giờ chừng 3-4 ngày là về, e mà ns sai ngày mai e ns lại :D

rút lần đầu thì lâu lắm . mình rút về đông á lần đầu tiên nguyên một tuần mới nhận đc, rút nniều rồi giờ chừng 3-4 ngày là về, e mà ns sai ngày mai e ns lại :D
mệt mỏi quá, tiền bạc ko thấy đâu

các bác cho em hỏi tý ngoài visa và mastercard thì paypal có cho rút về thẻ atm bình thường không các bác

các bác cho em hỏi tý ngoài visa và mastercard thì paypal có cho rút về thẻ atm bình thường không các bác
mình rút về thẻ bt vô tư mà :D VCB mình rút về rất nhanh nhé, 3 - 4 day là đã về rồi. Thường rút sáng thứ 2 thfi chiều thứ 5 đã về, chậm thfi sáng thứ 6

mình rút về thẻ bt vô tư mà :D VCB mình rút về rất nhanh nhé, 3 - 4 day là đã về rồi. Thường rút sáng thứ 2 thfi chiều thứ 5 đã về, chậm thfi sáng thứ 6

vậy thì hay quá mình cũng có thẻ vcb nữa mình mới rút về acb thui mất 4ngày còn không biết đông á thì sao nhỉ:D.vì mình thấy thích thằng này hơn dễ và tiện ngi hơn vcb thì phải:rolleyes:

Mình rút về VCB mà thứ 6 rùi chưa thấy tiền về nè :(

Mình rút về VCB mà thứ 6 rùi chưa thấy tiền về nè :(
chắc t rút ít :D lần đầu rút 50$ test, lần 2 còn có 300$ rút về cũng thấy nhanh :D mà acc cậu sao rồi :(

tớ thì mới withdraw con paypal dính limit về MB Bank mất cũng 4 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week