Request Rút tiền từ WZM về bank VN

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
có bác nào đã rút thẳng về bank vn chưa nhỉ? cho xin ý kiến về fee của em nó và tình hình nhanh chậm là bao nhiêu ngày? cảm ơn đã đọc

có bác nào đã rút thẳng về bank vn chưa nhỉ? cho xin ý kiến về fee của em nó và tình hình nhanh chậm là bao nhiêu ngày? cảm ơn đã đọc
3~5 business days . FEE thì nói chung vào đây chọn số lượng cần rút nó tính tổng fee cho:https://banking.gdcert.com/payout/payment.aspx
Nếu ngon thiên hạ rút về bank hết chứ chả bán cho ex làm gì :D

Kết luận: thủ tục lòng vòng, rút chưa chắc đc, tính ra thì cũng chỉ same same bán cho ex nên thiên hạ cứ bán cho ex cho nhanh :v

3~5 business days . FEE thì nói chung vào đây chọn số lượng cần rút nó tính tổng fee cho:https://banking.gdcert.com/payout/payment.aspx
Nếu ngon thiên hạ rút về bank hết chứ chả bán cho ex làm gì :D

Kết luận: thủ tục lòng vòng, rút chưa chắc đc, tính ra thì cũng chỉ same same bán cho ex nên thiên hạ cứ bán cho ex cho nhanh :v
tks bác nhé

số tiền cũng lớn, thử rút xem rate thế nào bạn à/
Rút xong mất tích lúc đấy lại khóc
Xưa giờ chưa gặp ai rút dc tiền này thành công
Acc very với Nga ngố rồi còn hok dám rút nói gì đến acc thường

Rút xong mất tích lúc đấy lại khóc
Xưa giờ chưa gặp ai rút dc tiền này thành công
Acc very với Nga ngố rồi còn hok dám rút nói gì đến acc thường
Hồi xưa bán đồ trong game cho tây e rút suốt có gì đâu :v .. Chả qua giờ chi tiêu nhiều hơn kiếm đc nên phải đổi Z dí vào game :cool:

Tức là Ex rút bank ở nc ngoài, sau gửi usd về vn mua tiền việt tiếp hả các bác
nó là như thế này bạn nhé: mình có z bán cho ex, sau đó ex lại bán cho người khác.
ví dụ: mình bán cho ex 1z= 22k, ex bán cho người khác thì 1z=23k, nói chung công việc của các ex là mua đi bán lại để ăn chênh lệch. còn ex bán cho ai thì nhiều lắm, ví dụ bán cho những người cần z để thanh toán gì đó chẳng hạn :D

nó là như thế này bạn nhé: mình có z bán cho ex, sau đó ex lại bán cho người khác.
ví dụ: mình bán cho ex 1z= 22k, ex bán cho người khác thì 1z=23k, nói chung công việc của các ex là mua đi bán lại để ăn chênh lệch. còn ex bán cho ai thì nhiều lắm, ví dụ bán cho những người cần z để thanh toán gì đó chẳng hạn :D
Thanks bác thông não :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week