Request Rút tiền về Agribank

abcde

Senior
Reactions
653
MR
0.000
Mình muốn rút tiền về ATM Agribank nhưng chưa with lần nào với, trước giờ toàn with về ACB prepaid. Anh em nào rút về agribank thành công vui lòng cho ý kiến giúp nhé. Fee bao nhiêu và bao lâu nhận được tiền, hoặc về ATM nào tốt hơn (trừ ACB prepaid nhé).

Cảm ơn các bạn đã ghé qua xem topic.

mình đang có 1 acc PP dùng prepaid ACB with về 1 lần mất 80k fee (60k cho PP và 20k cho bank). còn 1 acc đang tính with về nhưng vì cùng tên nên mình kô dám with, tính nhờ người khác with dùm mà đang băn khoăn cái vụ bank này.

Mình muốn rút tiền về ATM Agribank nhưng chưa with lần nào với, trước giờ toàn with về ACB prepaid. Anh em nào rút về agribank thành công vui lòng cho ý kiến giúp nhé. Fee bao nhiêu và bao lâu nhận được tiền, hoặc về ATM nào tốt hơn (trừ ACB prepaid nhé).

Cảm ơn các bạn đã ghé qua xem topic.
Bác cứ xài ACB hoặc Techcombank là rút tiền ngon nhất fee lại dễ chiụ chơi với Agri làm j cho nhọc:D

mình đang có 1 acc PP dùng prepaid ACB with về 1 lần mất 80k fee (60k cho PP và 20k cho bank). còn 1 acc đang tính with về nhưng vì cùng tên nên mình kô dám with, tính nhờ người khác with dùm mà đang băn khoăn cái vụ bank này.

Cùng tên , cùng họ , cùng máu mũ gì cứ pm Yahoo mềnh nhé . Rút ngon lành cho bạn ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week