Suggest Rút tiền về Scb chưa có

LifeZone

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Chào mọi người.
Em bị trường hợp này .
E rút 450$ về thẻ all for you của scb. Bt thì 4 day là có.
E đặt lệnh rút từ 9/7 tới h đã hơn 6 ngày mà vẫn không thấy gì. Gọi lên scb thì họ nói chưa có món nào.
E with sai name thẻ. A/c nào biết hoặc có hướng giải quyết xin chỉ giáo cho e

mình bình thường 3 ngày nhận được nhưng mất phí nhiều mà trả biết kêu ai
126k là về đến bank của mình, còn nếu mất hơn là do bank VN mình làm sai.

P/s: mà mình thấy nhiều ae kêu Sacombank hay hold tiền lắm mà, ae cứ thích dùng nó là sao nhỉ? có nhiều sự lựa chọn mà, sao cứ thích mua thêm phiền hà cho mình vậy?

126k là về đến bank của mình, còn nếu mất hơn là do bank VN mình làm sai.

P/s: mà mình thấy nhiều ae kêu Sacombank hay hold tiền lắm mà, ae cứ thích dùng nó là sao nhỉ? có nhiều sự lựa chọn mà, sao cứ thích mua thêm phiền hà cho mình vậy?

Vậy nếu không rút về SCB thì bạn có thể tư vấn dùm mình nên rút qua đâu nữa không vậy? Đang lo lắng quá

Vậy nếu không rút về SCB thì bạn có thể tư vấn dùm mình nên rút qua đâu nữa không vậy? Đang lo lắng quá
nếu bạn đã lỡ rút về rồi thì call ngay lên SCB hỏi bọn nó. hiện tại thì ACB là phổ biến nhất và hỗ trợ ver cũng như rút tiền PP rất tốt. làm thể 15p' là có ;)

có đợt mình bị đến gần hai tháng, số tiền khá lơn.. nhưng vấn đề của mình là chưa xác thực thẻ! sau đó mình đã đi xác thực xong cái ngày mai có tiền!
vấn đề của bạn không biết thế nào? đã từng rút về rồi phải không? cần những người làm việc trức tiếp với scb may ra nhanh được

có đợt mình bị đến gần hai tháng, số tiền khá lơn.. nhưng vấn đề của mình là chưa xác thực thẻ! sau đó mình đã đi xác thực xong cái ngày mai có tiền!
vấn đề của bạn không biết thế nào? đã từng rút về rồi phải không? cần những người làm việc trức tiếp với scb may ra nhanh được
Theo như tìm hiểu của mình thì citibank là trung gian giao dịch giữa PP và người rút tiền và họ sẽ lấy phí giao dịch. Vì vậy theo mình thì nếu ai rút tiền từ PP về mà chưa nhận được tiền thì lên trực tiếp citybank hỏi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week