SCAM Rút tiền về thẻ trustcard bị mất tiền

Mình cũng nghĩ trustcard có vấn đề rồi, rút tiền từ hơn 2 tháng mà không thấy tiền về trustcard, đã làm việc với paypal nó bảo là đã complete. vậy mà trustcard ko chịu chuyển tiền! đề nghị trustcard vào trả lời và có hướng dẫn cụ thể hộ thớt và mình

cũng là một nạn nhân của nó, tiền để đó ko xài j lâu lâu cũng bị mất. Ít thôi nên mình bỏ và cạch mặt thằng Trustcard làm ăn ko đàng hoàng
trustca c thì có :(

ACB sao ko sài...5 phút có thẻ?

cái này mình có mà bác, căn bản là xài nhiều acc pp với lại cáu acc mình vừa rút là pp bị limit 180 ngày ạ

Mình trước đây tính ra đc hơn 1 year rồi sử dụng visa trustcard để ver PP . Nạp thẻ 100k ver còn mấy chục K ít lâu sau vào tk kiểm tra thấy bị trừ hết $ trong đó , mua hàng qua ngân lượng hay bảo kim gì đó. Dùng gần 10 cái visa bị 2-3 cái mất $ . Chuyện lộ thẻ thì không bao giờ có nhé.Vì mình sống một mình vậy thì $ bị mất là do nhân viên của trustcard hoặc là code site bị lỗi để kẻ gian lợi dụng. Sacombank là ngân hàng chính phát hành nên yên tâm 100% ,chỉ có bên trung gian là trustpay lợi dụng đc thôi nhé.

Cái này 1 là do nhân viên , vì như mình nói trc kho update giao diện mới này, trustcard hiện toàn bộ info của thẻ chứ ko ẩn đi như vây giờ. Nếu ko do nhân viên thì do site của trustcard có vấn đề .......

sao đại lý lại có toàn bộ thông tin khách hàng nhỉ ? quản lý lỏng lẻo quá...

định làm một cái, giờ đọc xong đâm ra hoảng, còn smartcash của VBbank thì sao mấy bác xài được không nhỉ ???

Bà con đọc xong share nhiều 4rum lên (nơi có bọn trustcard đang lừa dân chúng, chứ đừng share những nơi ko có nó - mất công lại PR free), cho mọi người rõ. Chứ mỗi lần search google cái gì liên quan pp hay card đều hiện chình ình cái site th trustcard ra với lời lẽ quảng cáo rất "mượt mà". Hãy share cho mọi người biết rõ về bọn trustcard để họ ko bị hại tiếp theo.

Hehe, trong thẻ mình lần cuối check có số dư là 500k+, 1 triệu, 250k,.... sau 7 tháng logging check lại thì ôi thôi không còn thẻ nào trên 100k ^^

Cứ 10 người dùng nó lấy random vài người là cũng được nhiều phết nhỉ :D

nói chung chia tay với trustcard thôi hôm trước mua 1 thẻ 2 ngày ko thấy giao hàng thẻ ảo ko phải thẻ thật.sau đấy suport live chat mới bắt đầu bảo đã gưi mail,vậy nếu ko chát thì bao giờ mới gửi,định danh thẻ thì bảo có trên thẻ vào chả thấy ji chát cãi nhau mãi thì mới bảo kiểm tra và kết quả sau 1 tháng mua thì có hiện chỗ để định danh :D nhìn chung là ko thích cái cách làm ăn của trust rồi thế nên cũng ko dại ji mà rut tiền về đấy :p

thẻ chỉ dùng để rút tiền vẫn mất nhé, trustpay nó làm lộ đấy. Sacombank thì giải quyết như cục sít, 2 bên cứ đá qua đá lại. Bị mất 30 triệu với 1 giao dịch qua baokim sau 3 tháng nó mới trả tiền, mà trả có 27 triệu. Các bạn mất tiền phải làm găng lên sẵn sàng đi báo CA không nó nuốt đấy. Nghe cái bọn thối tha trustpay nói chuyện chỉ muốn đạp cho vài phát, vừa ăn cắp vừa la làng.

thẻ chỉ dùng để rút tiền vẫn mất nhé, trustpay nó làm lộ đấy. Sacombank thì giải quyết như cục sít, 2 bên cứ đá qua đá lại. Bị mất 30 triệu với 1 giao dịch qua baokim sau 3 tháng nó mới trả tiền, mà trả có 27 triệu. Các bạn mất tiền phải làm găng lên sẵn sàng đi báo CA không nó nuốt đấy. Nghe cái bọn thối tha trustpay nói chuyện chỉ muốn đạp cho vài phát, vừa ăn cắp vừa la làng.

Nọ mình định danh, nó kéo dài 2 tuần, ban đầu là bảo cmnd ko nhìn rõ, về sau lại bảo ko nhận đc ảnh đính kèm, đến lúc mình post bài này lên đây thì bọn nó mới bảo là đã gửi đi định danh =)) quả là vcl :)))

Nên tẩy chay thằng Trustcard
Làm ăn thì lằng nhằng,fund tiền vào thì 2~3 ngày sau mới cập nhật
Mệnh giá thẻ thì đổi xoành xoạch
Bảo mật kém,khả năng bị hack mất cc là rất cao
Nói chung nói không với thằng này sau 1 lần sử dụng
Anh em cứ ra làm cái Visa ở ACB cho nó chắc ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626