Request Rút $ từ Paypal đã đủ 180day Limit về Dong A Bank

julngo1997

Senior
Reactions
92
MR
0.004
Chào các mẹ e là đứa trước rút tiền PP về DAB mà phải hơn 2 tuần không có tiền trong bank đây ạ
Sau 1 time chờ đợi thì cũng được Refund về paypal
Sau đó e đã gửi ID lên paypal để đổi name

Sau lần thứ 2 đã thành công

Và cuối cùng là rút tiền, các bác dự đoán liệu tiền em có về không ạ :(
cho e hỏi là cái Account Holder có ảnh hưởng gì không

lần trc bị refund mất bao nhiêu fee thế thím, account holder thế kia thì lại bị refund tiếp thôi :D

account holder thế kia là tiền không về rồi

Last edited:
100000000000% là méo về

không hiểu sao trước lại đi reg 1 acc Paypal, verify đầy đủ rồi chìm vào quên lãng vì Paypal là 1 cái gì đó quá xa tầm với :D

Thím phải add bank lại sau khi đổi bussiness name chứ đù dại dột vc. Lại mất tiền mất công. Ko biết phải la làng lên chứ

Thím phải add bank lại sau khi đổi bussiness name chứ đù dại dột vc. Lại mất tiền mất công. Ko biết phải la làng lên chứ
tại lúc đầu e add cái VCB vào lại không được, giờ vừa ngồi nghịch lại add được đến chịu :))) thôi lại chờ 15day nó refund về =)))

tại lúc đầu e add cái VCB vào lại không được, giờ vừa ngồi nghịch lại add được đến chịu :))) thôi lại chờ 15day nó refund về =)))
Mỗi lần nó rèfund ntn thím mất nhiều ko thím

tên thật và đúng là Vuong Ngoc Duy Anh ạ
nhưng e không biết làm sao để có thể change đc cái account holder

- Remove bank củ , add lại bank đó nhưng chú ý trước khi add xem name chuẩn chưa , chứ cứ để thế thì tới tết con zoi cũng ko về được :rolleyes:

- Remove bank củ , add lại bank đó nhưng chú ý trước khi add xem name chuẩn chưa , chứ cứ để thế thì tới tết con zoi cũng ko về được :rolleyes:
Gio add bank 180 phải gọi cho nó coe mà nó thấy có bussiness name nó lại đòi giấy toè ko thì nó down xuống premier đấy bác. Đm paypal

Gio add bank 180 phải gọi cho nó coe mà nó thấy có bussiness name nó lại đòi giấy toè ko thì nó down xuống premier đấy bác. Đm paypal
:D Bữa giờ bận cv nên ít onl , chưa thử được vụ này

tạo acc mới đặt đúng tên đi, rồi send hết tiền từ acc cũ qua, sau đó close cái acc cũ đi
limit 180 ngày nó đâu cho sent tiền đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week