Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Anh e nào đăng ký thì cứ inbox nhé. Nếu thấy tk có gì bất thường thì tư vấn ko thì mất công thiệt hại sau này nhé.

Đây là đồng phục scoin mới ra chung cho cộng đồng. Lâu nay mọi người vẫn thấy các group trên thế giới vẫn có đồng phục trước rồi nhưng thực ra đó là group fan cuồng tự phát làm đồng phục thôi.

Chúc mừng ace đã chọn Coinspace . Các trang thiết bị do Coinspace sản xuất sắp dc tung ra thị trường.

Ace đón nhận thông tin mới nhất từ Coinspace Việt Nam nhé!
Thông Báo: tháng 9 là một tháng quan trọng, quyết định cho vị thế dẫn đầu của Coinspace VN.
Ngày 25/9 Chúng ta sẽ chính thức khai trương văn phòng Coinspace VN vào lúc 9h sáng.
Buổi tối chúng ta sẽ có đêm Gala với chủ đề Coinspace Dream.
Đây là những sự kiện vô cùng quan trọng, charlie đề nghị anh em leader hết sức tập trung và nghiêm túc để cùng thực hiện kế hoạch này.
Trân Trọng! ( Thông tin từ Anh Chảlie và tổng tuyển Coinspace Việt Nam)

Thông Báo:
- Để kết nối cho sự phát triển của Coinspace toàn quốc, BLĐ Coinspace VN quyết định sẽ tổ chức sự kiện đầu tiên cho thị trường miền trung tại Nha Trang vào ngày 11/09/2016.
Charlie thông báo tới toàn thể anh em Leader để phối kết hợp cùng tạo lên thành công cho sự kiện.
- Lịch trình sự kiện.
9h - 11h Giới thiệu dự án Coinspace
14 - 15h Đào tạo chuyên sâu về Coinspace cho toàn bộ thành viên của Coinspace Miền Trung.
- Địa điểm cụ thể sẽ được thông báo sau.

Trân Trọng

Email: t[email protected]
Tên: Trung
Nick/ ID muốn đặt: phong456
sđt:******952431

Đã tạo xong và inbox

Những bạn nào đã đc mình tạo nick thì vào thay đổi lại thông tin cho chính xác của các bạn nhé. thay đổi luôn pass và mã pin. Hiện tại mã pin trong tuần tới mới thay đổi đc vì cùng bảo trì với cổng thanh toán ngân hàng.

Lưu ý: Nhưng bạn nào đăng ký rồi mà khi đăng nhập coinspace hay bị lỗi hoặc ko đăng nhập đc thì nhớ xoá cookie trình duyệt nhé

Xin phép bạn lamgiauto nhé, mình là 1 ng trong hệ thông của bạn lamgiauto, do bạn lamgiauto không còn bảo hiểm nữa, nên mình xin đứng ra bảo hiểm cho 5 bạn nữa dep từ 300-500 nhé :) ai dep mức ấy thì pm mình tạo nick trong hệ thống của mình, cũng là hệ thống chung cỉa bạn lamgiauto nha :)

Xin phép bạn lamgiauto nhé, mình là 1 ng trong hệ thông của bạn lamgiauto, do bạn lamgiauto không còn bảo hiểm nữa, nên mình xin đứng ra bảo hiểm cho 5 bạn nữa dep từ 300-500 nhé :) ai dep mức ấy thì pm mình tạo nick trong hệ thống của mình, cũng là hệ thống chung cỉa bạn lamgiauto nha :)
bác lập topic riêng,mà bác ko có bh cũng khó,ý kiến khách quan,mình ko có ỳ ji:(

Thông Báo 2:
Tháng 9 sẽ là một mốc son chói lọi cho cộng đồng Coinspace việt nam. Charlie cùng Ban Quản Trị quyết định đẩy mạnh thương hiệu của Coinspace VN lên mộit tầm cao mới.

1/ Ngày 11/9 sẽ tổ chức đồng loạt 3 sự kiện tại Hà Nội - Nha Trang - Kiên Giang
Với chủ đề Coinspace Bắc - Trung - Nam
- 9h - 11h giới thiệu dự án
- 14h - 17h đào tạo chuyên sâu về Coinspace

2/ 9h Ngày 25/9 chính thức khai trương văn phòng Coinspace VN.
- 17h Ngày 25/9 sẽ là buổi Đại Sự Kiện Gala Dinner Coinspace Dream.

3/ Nhân sự cụ thể và nội dung chi tiết sẽ được bàn bạc cùng anh em leader vào sáng thứ 3 tới.

Trân Trọng

Scoin đang trong giai đoạn phát triển mạnh. Mọi người nắm bắt cơ hội này để thành công nhé.

CÁC TÍNH NĂNG -LỢI ÍCH CỦA COINSPACE
Ai cũng biết,tiền điện tử có nhiều ưu điểm cực kỳ tuyệt vời
1. Thanh toán dễ dàng,nhanh chóng: Chỉ cần nạp tiền vào thẻ Visa ,tiến hành 1vài bước đơn giản là bạn đã thực hiện xong việc thanh toán với Coinspace, cho dù bạn ở bất cứ đâu.
2. Bảo mật tuyệt đối các thông tin của bạn
3. Minh bạch, rõ ràng: Bạn hoàn toàn kiểm soát được và nhìn thấy tất cả những thao tác trong phần mềm quản lý của mình.
4. Chi phí giao dịch gần như khg có
5. Không rủi ro
6. Thanh toán rộng rãi,bạn có thể dùng đồng coin để mua bất cứ thứ gì
7. Người dùng tự kiểm soát được giao dịch của mình
8. Thanh khoản ngay lập tức
Với ý tưởng ấp ủ,học tập,nghiên cứu hơn một năm rưỡi,Coinspace mới chính thức được giới thiệu ý tưởng kinh doanh.Và chúng tôi hướng tới sự bền vững lâu dài chứ không phải lợi nhuận ngắn hạn.
S-Coin cũng có tất cả những tính năng của tiền điện tử, và đặc biệt nó được thổi vào với chiến lược hoàn hảo,tăng cường lợi ích cho S-Coin để xây dựng 1cộng đồng Phát triển.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week