Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Xây hệ thống SCOIN thì tổng thu nhập như sau:
Tổng các khoản thu nhập cao nhất của một thành viên coinspace VN nếu tập trung cao độ như sau:
1/ 20% doanh số trực tiếp kết nối
2/ 50% điểm cân nhánh nhánh yếu. Nhánh mạnh bảo lưu cộng dồn. Quy đổi 1 ĐIỂM POINT= 1€.
3/ 10% thu nhập hoa hồng của thế hệ 1 trực tiếp (trực tiếp kết nối không giới hạn)
4/ 20% thu nhập hoa hồng của thế hệ 2 (của thế hệ 1 trực tiếp kết nối ra.. kiếm 10 người trực tiếp cùng làm hệ thống là đã giàu to)
5/ 20% thu nhập hoa hồng của thế hệ 3.( của thế hệ 2 trực tiếp kết nối ra)
6/ Đồng chia 3% tổng doanh thu COINSPACE Toàn Cầu khi trở thành Thành Viên Đồng Sáng Lập.
CÙNG CÁC MỨC THƯỞNG THÀNH TÍCH KẾT NỐI với tổng SCOIN được thụ hưởng cộng dồn tối đa là 973,000 SCOIN thưởng tặng + ĐƯỢC TRANG BỊ Ô TÔ BMW ĐI LÀM VIỆC + SỞ HỮU 1 ô tô PORSCHE + SỞ HỮU THÊM 1 ô tô LAMBOGHINI/BENTLAY + SỞ HỮU 1 BIỆT THỰ HƯỚNG RA BIỂN.
CHƯA CỘNG SCOIN GỐC + SCOIN LÃI TĨNH HÀNG NGÀY TĂNG TRƯỞNG..... = ??
.
ĐÓ LÀ QUYỀN LỢI THU NHẬP Ở COINSPACE

Xây hệ thống SCOIN thì tổng thu nhập như sau:
Tổng các khoản thu nhập cao nhất của một thành viên coinspace VN nếu tập trung cao độ như sau:
1/ 20% doanh số trực tiếp kết nối
2/ 50% điểm cân nhánh nhánh yếu. Nhánh mạnh bảo lưu cộng dồn. Quy đổi 1 ĐIỂM POINT= 1€.
3/ 10% thu nhập hoa hồng của thế hệ 1 trực tiếp (trực tiếp kết nối không giới hạn)
4/ 20% thu nhập hoa hồng của thế hệ 2 (của thế hệ 1 trực tiếp kết nối ra.. kiếm 10 người trực tiếp cùng làm hệ thống là đã giàu to)
5/ 20% thu nhập hoa hồng của thế hệ 3.( của thế hệ 2 trực tiếp kết nối ra)
6/ Đồng chia 3% tổng doanh thu COINSPACE Toàn Cầu khi trở thành Thành Viên Đồng Sáng Lập.
CÙNG CÁC MỨC THƯỞNG THÀNH TÍCH KẾT NỐI với tổng SCOIN được thụ hưởng cộng dồn tối đa là 973,000 SCOIN thưởng tặng + ĐƯỢC TRANG BỊ Ô TÔ BMW ĐI LÀM VIỆC + SỞ HỮU 1 ô tô PORSCHE + SỞ HỮU THÊM 1 ô tô LAMBOGHINI/BENTLAY + SỞ HỮU 1 BIỆT THỰ HƯỚNG RA BIỂN.
CHƯA CỘNG SCOIN GỐC + SCOIN LÃI TĨNH HÀNG NGÀY TĂNG TRƯỞNG..... = ??
.
ĐÓ LÀ QUYỀN LỢI THU NHẬP Ở COINSPACE
Thớt làm chuột bạch dep BTC để anh em theo với nào

Thớt làm chuột bạch dep BTC để anh em theo với nào
Tất nhiên rồi. đối với forum mình chưa ai dep chứ a e việt nam đã dep 2 ngày nay admin ante ko kịp đọc email. Mình đã gởi email sáng sớm.đang chờ tin.

LỘ TRÌNH PHÁT TRIỂN KINH DOANH CỦA COINSPACE
Giai đoạn 1: Tạo ra 50.000 thành viên trên toàn cầu
Giai đoạn 2: Phát hành đồng tiền S-Coin chính thức
Giai đoạn 3: Thúc đẩy thương mại, biến S-Coin trở thành phương thức thanh toán toàn cầu

Mọi người ai muốn dep bằng btc thì gởi email như sau. Cứ gởi rồi nó cho số euro cần gởi, rồi mình muốn dep cũng đc ko dep cũng đc chẳng sao.
Viết cái tựa đề : ID: 215411- Please active mining package
Nội dung:
My ID is: 215411
My User is: lamgiauto
Package for add: 1500€
Please active mining package
Gởi dến email: [email protected]

Chúc mừng anh Kiên đầu tháng nhảy 2 cấp lên Team luôn!

Đây là group telegram. các bạn nào chưa có phần mềm chát telegram thì tải về sau đó click vào link dưới sẽ vào nhóm:
https://telegram.me/joinchat/Dl5ZLAcuQQkzFYiTA_YVdg

Hoặc kết bạn zalo với mình rồi mình add vào group zalo nhé

Cuộc đời là bể khổ , lòng người không thể không tham , gian nan mới đo được lòng dạ con người

Cuộc đời là bể khổ , lòng người không thể không tham , gian nan mới đo được lòng dạ con người
Cậu chuẩn bị dep btc luôn đi cậu. Máy bữa định mua coin cho a e mà họ bảo phải lấy tiền của member gởi cho họ trước rồi đợi 24h đến 48h nên mình sợ ko dám nhận tiền của dowline trước.

Đây là bảng tính lợi nhuận và giá tiền các gói do cộng đồng scoin trên thê giới và việt nam quy định. Nhiều người lầm tưởng là mình tạo ra bảng này để ăn chênh lệch tỷ giá euro. Thật ko hiểu nổi nữa.
Mình cũng chỉ là lính lát, tôm tép theo sau sự sắp xếp của cấp trên thôi. Nên các bạn đừng hiểu lầm cho mình tội phá giá thị trường thì tội nghiệp.
Đã là quy định chung thì chịu

:)<3 TRIẾT LÝ CỦA COINSPACE
Hợp tác với Coinspace, bạn chính là đối tác của chúng tôi, Coinspace luôn coi trọng bạn. Chúng tôi cam kết xây dựng một tổ chức kinh doanh bền vững và đơn giản hóa mọi việc nhằm rút ngắn con đường đi đến thành công của bạn.
Sứ mệnh của Coinspace là tạo ra giá trị thực cho tiền Scoin, bằng cách tạo ra 3 điều sau:
1. Sức mua, sức giao dịch lớn, độc quyền
2. Giá trị sử dụng của đồng coin cao
3. Chính sách, chiến lược thông minh
Slogan của Coinspace: ONE WORLD, ONE CURRENCY
Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho bạn một hệ thống giúp bạn tạo ra đồng tiền S-COIN hữu dụng và chuyên nghiệp nhất.

CẤP BẬC TRONG COINSPACE
Bạn có khả năng đạt đến mức thu nhập cân nhánh 1.2 triệu Euro mỗi tháng, và rất nhiều phần thưởng ưu đãi hấp dẫn, thỏa sức và xứng đáng với tài năng của bạn.

ko hiểu lắm nhưng về cơ bản nên chơi 3 acc :oops:.

ko hiểu lắm nhưng về cơ bản nên chơi 3 acc :oops:.
Nếu cậu tuyển ref chơi 3acc giá ví dụ như 700e thì sao cậu ăn đc hoa hồng cấp f1 đc. Vì 1500e mới ăn đc hoa hồng nhé. Mình đưa ra bảng trên là dành cho người làm hệ thống tuyển ref. nên mình nói tối ưu lợi nhuận là vậy
Nếu cậu chiến solo thì sao cũng dc.Và ko liên quan gì đến bảng tính trên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week