Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Domain Name: PROFITCLICKING.COM
Created on: 14-Mar-12
Expires on: 14-Mar-13
Last Updated on: 11-Jul-12

Registrant:
ProfitClicking
Private Bag X12 Suite 88
Roosevelt Park, Gauteng 2129
South Africa
Cái này đâu có quan trọng lắm đâu cậu, mấy site Hyip hàng mấy năm mà chạy được đôi 3 ngày đã scam kìa , trước mắt rút hơi khó khăn chút, nhưng họ vẫn pay nhanh và đều thế là được, sáng sớm nay họ mở các cổng rất lâu, nhiều người cũng rút được ít nhiều rồi :D

Hôm qua rút, sáng nay mở mắt vào check thì hàng đã về. Chúc mọi người mau mau thu hết nhé!

Các bạn cho mình hỏi hồi tối mình login vào pc thì thấy $ còn ở trên mục Pre-Profit, nhưng giờ mình login vào lại thì thấy $ nó chuyển xuống mục Post-Profit là sao? mà pc nó k limit withdraw max là 50$ nữa sao? mh còn 78.35$ nó chuyển xuống mục Post-Profit thì withdraw max cũng là 78.35$ lun, chứ k giống như mấy bữa trc ở trên mục Pre-Profit dù trên 50$ nhưng chỉ rút đc max là 50$ thui. Mình canh me mấy hôm nay rùi mã vẫn chưa rút đc xu nào? đói lắm rùi?

@zeekler1 Dòng dưới cậu có thể max 250$
Hiện STP đang mở gần 30 phút rồi, PM và PZ đã mở và đã đóng sau có mấy phút, Tiếp theo sẽ là LR và Ego chăng ??????:lac:

Các bạn cho mình hỏi hồi tối mình login vào pc thì thấy $ còn ở trên mục Pre-Profit, nhưng giờ mình login vào lại thì thấy $ nó chuyển xuống mục Post-Profit là sao? mà pc nó k limit withdraw max là 50$ nữa sao? mh còn 78.35$ nó chuyển xuống mục Post-Profit thì withdraw max cũng là 78.35$ lun, chứ k giống như mấy bữa trc ở trên mục Pre-Profit dù trên 50$ nhưng chỉ rút đc max là 50$ thui. Mình canh me mấy hôm nay rùi mã vẫn chưa rút đc xu nào? đói lắm rùi?

Hình như transfer AD PACKAGE BALANCE sang WALLET BALANCE gần gần đây bị chuyển xuống đấy bạn , @@ mình cũng bị transfer trước thì vẫn ở trên hôm trước transfer thêm thị số tiền đó bị xuống dưới @@

:binhsua162:Canh me mãi có thấy gì đâu mà sao ông anh lại bảo là LR mở vậy?:binhsua101:

:binhsua162:Canh me mãi có thấy gì đâu mà sao ông anh lại bảo là LR mở vậy?:binhsua101:
Liberty Reserve U7558823 $26.33 2012-12-10 Pending CANCEL treo imacros tự nhien di rữa mặt lên thấy :m098: k dể ý có phải là bucket k mà hình như là nó dó vì nó bị lỗi ngay chỗ chose...

hôm nay LR mở chưa vậy anh em, ai rút được rồi thì báo dùm, để khỏi phải canh me nó nửa mệt quá

- - - Updated - - -

LR vừa mở ko đến 1 phút hãi , rút được 1 acc :-| lúc 7:08

cho xin cai proof đi anh bạn

- - - Updated - - -

LR vừa mở ko đến 1 phút hãi , rút được 1 acc :-| lúc 7:08

cho xin cai proof đi anh bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads