Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
may quá vẫn còn mở
Withdraw Funds from Liberty Reserve - Beta Testing is Currently in Effect

Before withdrawing, please read our FAQ About our NEW Withdrawal System

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Liberty Reserve account 'xxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

- - - Updated - - -

Cũng bõ công chờ rồi

:binhsua11:Nói chung hôm này là thành công, rút được tổng cộng 6 lệnh từ 4 acc, còn một acc nữa vào canh me nốt đây! Thanks bác Linh Dung rất nhiều.:binhsua07:Còn cái Go Fun, bác có gì mới nhớ thông báo em phát nha, thanks!:binhsua03:

:binhsua11:Nói chung hôm này là thành công, rút được tổng cộng 6 lệnh từ 4 acc, còn một acc nữa vào canh me nốt đây! Thanks bác Linh Dung rất nhiều.:binhsua07:Còn cái Go Fun, bác có gì mới nhớ thông báo em phát nha, thanks!:binhsua03:
Gofun thì chờ đã, xem có chơi được ko đã! :(

Gofun thì chờ đã, xem có chơi được ko đã! :(

Nó toàn pắt em đi dán quảng cáo rồi đi tặng điểm cho người khác, mà phải là người mới nó mới chịu. Em được hơn 1000 rồi, mà vẫn chưa thấy có động tĩnh gì! Hix...

Rút tiền sau nó trừ trong giở này: Post-Profit Shift Funds: You have $27.1, max you can withdraw is $27.1

2 cái giỏ nghĩa là gì, có ai hiểu không vậy.

Bác rút giùm e dc ko? e còn 239$ trong acc, rút dc 5 lần, mỗi lần trả bác 3$. Rút qua LR và PM thôi :binhsua04:
Gửi acc qua tớ cắm auto, cắm từ 10h tối tới sáng kiểu gì chẳng đc! Không được chắc số đen! :(

- - - Updated - - -

Mà trùng ip nó có sao ko nhể! Mình login nhiều acc trên 1 ip vẫn thấy nó trả bình thường, éo sao cả! :binhsua08:

Gửi acc qua tớ cắm auto, cắm từ 10h tối tới sáng kiểu gì chẳng đc! Không được chắc số đen! :(

- - - Updated - - -

Mà trùng ip nó có sao ko nhể! Mình login nhiều acc trên 1 ip vẫn thấy nó trả bình thường, éo sao cả! :binhsua08:

Bac pro the, tu hoi tu trloi luon.......

- - - Updated - - -

Trùng ip mà e với bác đâu phải upline/downline của nhau chắc ko sao. e gửi info vào inbox bác rồi đó. Thanks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week