Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
ên vê tê mấy hôm nay có rút đựoc ko,sao acc của ta $ còn nguyên zay

mấy hôm nay tớ đâu có rút dc :m196: ... hịc hịc. hôm nay mới canh lại nè :m196: ..........

linhhonbatdien_ rút được PM lúc 2h30 rồi, vậy là chỉ còn LR hả!

Đêm qua nó mở tất cả các cổng, nó up lên face. Mẹ nó bảo là mở PM bucket, mình rút ko bị báo lỗi daily limit reach, sướng quá ko để ý nó lại là queue. Phải hủy đi rút lại

Đêm qua nó mở cổng bé như lỗ chuột chui, thi thoảng có người rút được còn đại đa số up lên face bảo dính limit. Sắp đến ngày tận thế rồi, nó lưu $ để làm gì nhỉ, sao ko cho rút đi. Chết có mang được đâu :D

Đêm qua nó mở tất cả các cổng, nó up lên face. Mẹ nó bảo là mở PM bucket, mình rút ko bị báo lỗi daily limit reach, sướng quá ko để ý nó lại là queue. Phải hủy đi rút lại

Đêm qua nó mở cổng bé như lỗ chuột chui, thi thoảng có người rút được còn đại đa số up lên face bảo dính limit. Sắp đến ngày tận thế rồi, nó lưu $ để làm gì nhỉ, sao ko cho rút đi. Chết có mang được đâu :D
nói như bác thì khỏi canh rút chi cho mệt,sắp tận thế rồi,rút tiền cũng có xài được bao nhiêu đâu!

nói như bác thì khỏi canh rút chi cho mệt,sắp tận thế rồi,rút tiền cũng có xài được bao nhiêu đâu!

Sắp đến mới phải rút chứ sắp đến 21-12 rồi. Còn mấy ngày rút được đồng nào về ăn chơi tẹt ga hjhj

Khi nào thì mới cho rút đây? Mấy ngày nay canh mà ko đúng giờ, đen vãi :binhsua04:
Sắp đến mới phải rút chứ sắp đến 21-12 rồi. Còn mấy ngày rút được đồng nào về ăn chơi tẹt ga hjhj
Nói thế nó giữ tiền phá còn sướng hơn chứ ngu gì cho ông rút

PC có lịch nghỉ noel ko mọi người. Nói biết trước để canh rút tiền hết công suất mới dc
Lễ noel của nó chắc tới kết dài qua tết tây luôn

sáng giờ đã mở cổng lần nào chưa các bác :binhsua09:

Liberty Reserve UXXXXX $182.00 2012-10-25 Blocked CANCEL
Liberty Reserve UXXXXX $50.00 2012-12-10 Blocked CANCEL

có ai bị giống mình ko vậy nó ghi rút tiền bị blocked là sao vậy.
vào rút tiền thì có ghi "You are unable to withdraw at this time " :(
Em cũng bị giống bác, gửi ticket cho nó hỏi rồi, hy vọng có đáp án sớm!
Tất cả vì auto thôi mà, nó chỉ cảnh cáo chứ k block acc đâu mà lo!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week