Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Sáng dậy bật đt xem gmail thấy có withdraw request thành công mừng như tận thế xảy ra mà lại ko vào PC xem được :binhsua04:

bây giờ cũng vào hóng hớt. không biết thế nào. còn bao nhiêu tiền mua ads hết rồi.

PC nó bị khìn rồi! chuyện gì cũng có thể xảy ra, nó block luôn phần rút tiền của mình, ticket thì 3 ngày chưa trả lời luôn. Các bác nó còn cho rút là may lắm rồi, :binhsua16:
Bác giống em, em cũng bị block withdrawal,gửi ticket thì nó trả lời tào lao tùm lum, mới gửi lại cái khác xong, dkm pc nhá

đệch mịa LR nó mở chắc 2p quá :m098:

Bác giống em, em cũng bị block withdrawal,gửi ticket thì nó trả lời tào lao tùm lum, mới gửi lại cái khác xong, dkm pc nhá
3 ngày không 1 lần trả lời, khìn khìn block chơi vậy thôi! không cắm auto , k ref luôn, vẫn tái đầu tư va sinh lãi bình thường. không biết lý do luôn !!!:binhsua15:

xin hỏi mọi người LR đêm qua mở lúc mấy giờ vậy

xin hỏi mọi người LR đêm qua mở lúc mấy giờ vậy

sáng nay đó cậu. hơn 5h :m140: mình rút éo kịp :m140: nó mở chắc 30s đóng mịa luôn

mi đặt auto bao nhiu giây đấy ?
10s rút 1 phát :m066: mạng nhanh thì vèo vèo, ko sợ ko rút dc chỉ sợ bị lock acc :m020:

đek mịa mở toàn giờ thiêng không . mở nhanh thế auto còn không kịp nữa huống chi gọi người khác :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week