Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn các bạn ! Vậy mà mình tưởng may mắn vừa vô rút cái dc luôn ai dè hiện bảng limit vậy là hơn 30 ngày mới pay ah ! Vậy là mình phải hủy làm lại phải ko ạ. cảm ơn.

hết tiền xài rồi ai nhá máy mình khi LR mở cổng 0977195891 mình sẽ hậu tạ tiền cafe nhé

chưa đc đồng nào là sao :((

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Liberty Reserve account 'U6433765' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

cái này là chờ dài cổ luôn nhá :m098:

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Liberty Reserve account 'U6433765' was added to the withdraw búckẹt successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

còn cái này là 48h, nhìn cho kỹ vào nha mấy cô mấy bác :m066:

Last edited by a moderator:
Withdraw Funds from Liberty Reserve - Beta Testing is Currently in Effect

Before withdrawing, please read our FAQ About our NEW Withdrawal System
Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Liberty Reserve account 'U8567152' was added to the withdraw queue successfully!

như thế là with thành công chưa nhi? mà max with có 50 $ thoi ah?

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Liberty Reserve account 'U8567152' was added to the withdraw queue successfully!

:m098: chờ sang năm nó paid cho,nhìn kỹ vào phải là búcket thì nó mới trả trong 48h :m020:, ai cũng chỉ dc rút 50 cục,ko ai được hơn 1 cục nào đâu

đọc lại bên trên đi cậu

Member: Người người rút tiền, nhà nhà rút tiền, lẹ nào bà con.
PC : đe'* ai dep vô nữa nà thế lào? tiền eo đâu cho rút lắm. :binhsua27:

Member: Người người rút tiền, nhà nhà rút tiền, lẹ nào bà con.
PC : đe'* ai dep vô nữa nà thế lào? tiền eo đâu cho rút lắm. :binhsua27:

tiền nó lấy nó gắm của member cả tháng , no chơi HYIM lời vl giờ BN cho anh em chút gọi là :binhsua15:

Chờ đợi như vầy mệt quá.Nó mở cổng anh em chưa kịp thông báo là limit rồi. Thiết nghĩ chúng ta nên mở một chat room, khi nào nó cho rút là thông báo liền.như vậy nhanh hơn á.chứ cứ xem trên forum phải refresh mệt quá. Anh em nào có chơi patalk ko nhỉ, mình thấy room patalk rất là hợp. A e cho ý kiến đê

Vào topic này mới thấy nhiều người còn "nhớ nhung" JSS (cũ) nhỉ.
Em cũng còn 1 ít ^^

Chờ đợi như vầy mệt quá.Nó mở cổng anh em chưa kịp thông báo là limit rồi. Thiết nghĩ chúng ta nên mở một chat room, khi nào nó cho rút là thông báo liền.như vậy nhanh hơn á.chứ cứ xem trên forum phải refresh mệt quá. Anh em nào có chơi patalk ko nhỉ, mình thấy room patalk rất là hợp. A e cho ý kiến đê
paltalk cho mấy bác lên coi showwww hàng hả , hay thác loạn :m066:

Ờ có lí. hay là mở 1 chat room yahoo đi. ^^
Mở loa or tai phone thật to. Ai buzz 1 cái là có mặt liền. :D
Ko biết room yahoo sức chứa được bao nhiêu người nhỉ. :D

paltalk cho mấy bác lên coi showwww hàng hả , hay thác loạn :m066:

Paltalk nó cũng có nhiều room hay lắm mà. đâu chỉ có thứ đó.ưu điểm của nó là chat voice tốt.A e chỉ cần bật loa to lên. Khi nào nó cho rút thì hú lên.hehe.

mỡi nãy chẳng để ý mình rút cái gì

- - - Updated - - -

có cách nào coi lại không nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member