Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Hihihi, anh tiu vui tính thật, anh heo ơi, anh heo có thấy tức không vậy hả heo ơi heo ak?

:binhsua172: khi nào nóa kiu éc éc éc thì lúc đó nó mới tức đó iêm

Nè nè, cái từ heo không phải để cho 2 người đem ra chọc nha, heo cũng có giá của heo đó nha.:binhsua12:

:m122: cân hơi 75k/kg, thịt nạc đùi 105k/kg,thịt ba rọi 90k/kg, huyết heo 20k/kg.........giá cao phết

Khi nào pị cắt tiết thì mới kêu ec ec chứ mi! Tau chịu thua mi rồi đó, đấu không lại!:binhsua29:

:m121: đầu hàng ngay từ đầu thì có tốt hơn ko, vậy mới là heokute chớ,ko đầu hàng ta oánh cho thành heo ku tè le luôn :m121:

:m122: cân hơi 75k/kg, thịt nạc đùi 105k/kg,thịt ba rọi 90k/kg, huyết heo 20k/kg.........giá cao phết

Neeeeeeeeeeeeeee, heo tau không phải để xẻ ra từng bộ phận mà bán đâu đó, heo tau chỉ để dành mà phối giống cho. Em gái có cần anh phối cho không nè? Giống anh tôt lắm em gái ơi|!:binhsua25:

toàn chém gió kiếm post phải không :binhsua12::binhsua12:

Neeeeeeeeeeeeeee, heo tau không phải để xẻ ra từng bộ phận mà bán đâu đó, heo tau chỉ để dành mà phối giống cho. Em gái có cần anh phối cho không nè? Giống anh tôt lắm em gái ơi|!:binhsua25:

:m098: lộ mặt heo nọc rồi nhá.............chắc thiến chưa hết đây mà , trang em,đừng theo nó nhá , nguy hiểm lammmmmlla1mmmmmmmm :m066:

toàn chém gió kiếm post phải không :binhsua12::binhsua12:

Rảnh mà anh dzai, noel không có tiền, không có tình thì ngồi ở nhà chém gió chứ còn pít làm gì nữa hả ông anh?

- - - Updated - - -

:m098: lộ mặt heo nọc rồi nhá.............chắc thiến chưa hết đây mà , trang em,đừng theo nó nhá , nguy hiểm lammmmmlla1mmmmmmmm :m066:
IiiiiiiiiiiiIIsiiiiiiiiiiii, sao anh pít em tên Trang?

Trời đất? Giống anh heo tốt lắm ha? Vậy còn anh tiu?

:m031: Tiêu phong anh đường đường là 1 đại hiệp lừng danh nam bắc,anh chỉ ăn thịt heo chứ ko bao giờ sánh ngang với heo:m036:
nhìn anh là iêm biết giống anh thế nầu rồi ko cần khoe lộ hàng giống thèng kia:m066:

- - - Updated - - -

Rảnh mà anh dzai, noel không có tiền, không có tình thì ngồi ở nhà chém gió chứ còn pít làm gì nữa hả ông anh?

- - - Updated - - -

IiiiiiiiiiiiIIsiiiiiiiiiiii, sao anh pít em tên Trang?

:binhsua160: ko lẽ Lâm Thảo Trang ko phải tên em thi tên ai

:m031: Tiêu phong anh đường đường là 1 đại hiệp lừng danh nam bắc,anh chỉ ăn thịt heo chứ ko bao giờ sánh ngang với heo:m036:
nhìn anh là iêm biết giống anh thế nầu rồi ko cần khoe lộ hàng giống thèng kia:m066:

- - - Updated - - -

:binhsua160: ko lẽ Lâm Thảo Trang ko phải tên em thi tên ai

Trời ơi, tau là người thua cuộc rồi hả?:binhsua76:tau hận 2 đứa pay!

Trời ơi, tau là người thua cuộc rồi hả?:binhsua76:tau hận 2 đứa pay!

:binhsua172: thôi ráng ăn no mau lớn rồi ta nhận làm đệ tử truyền môn giáng heo thập bát chưởng cho mà đi hành tẩu giang hồ,khuyến mại thêm môn đả heo bổng pháp, gặp ma giết ma,gặp quỷ giết quỷ,gặp người=> bị giết :m066:

- - - Updated - - -

Đàn ông gì mà nhỏ nhen, ích kỷ, xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thôi iêm, nóa chấp nhận rút lui rồi,việc còn lại là inbox cho anh cái da hươu của iêm để anh truyền võ công cái coi :m066:

Em đi học đây, anh tiu với anh heo ở lại vui vẻ nha, khi nào mà có rút tiền thì nhớ thông báo em gái pít với nha!

- - - Updated - - -

Của em ý hả, cũng là lam_thao_trang do anh oi

Em đi học đây, anh tiu với anh heo ở lại vui vẻ nha, khi nào mà có rút tiền thì nhớ thông báo em gái pít với nha!

- - - Updated - - -

Của em ý hả, cũng là lam_thao_trang do anh oi

:binhsua172: đã cho vào list da hưu

:binhsua172: thôi ráng ăn no mau lớn rồi ta nhận làm đệ tử truyền môn giáng heo thập bát chưởng cho mà đi hành tẩu giang hồ,khuyến mại thêm môn đả heo bổng pháp, gặp ma giết ma,gặp quỷ giết quỷ,gặp người=> bị giết :m066:

- - - Updated - - -

thôi iêm, nóa chấp nhận rút lui rồi,việc còn lại là inbox cho anh cái da hươu của iêm để anh truyền võ công cái coi :m066:

yahoo của em là lam_thao_trang101090 nha anh tiu

- - - Updated - - -

:binhsua172: đã cho vào list da hưu

Anh tiu add lại nha hihihi

yahoo của em là lam_thao_trang101090 nha anh tiu

- - - Updated - - -

Anh tiu add lại nha hihihi

:binhsua160: làm mềnh pm wa chời ko thấy ai chả lời, hố hết hàng zồii

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays