Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
mấy pro nói rõ chút về rút bucket cho e với dc ko ạ! làm sao để biết mình rút thành công??

cho hỏi STP tính phí giao dịch như thế nào đấy? dùng có bị limit ko? để lập 1 cái rút cho nó dễ

- - - Updated - - -

cho hỏi STP tính phí giao dịch như thế nào đấy? dùng có bị limit ko? để lập 1 cái rút cho nó dễ

sáng giờ cổng mở chưa các đồng chí..............??????????????????

bác TieuPhong có thể hướng dẫn cách đặt lệnh cho imacros được ko? thank first !

Cậu cứ hiểu đơn giản thế này, Imacros ghi lại các thao tác của mình trên Firefox sau đó lặp lại, vậy thì cậu chỉ cần login vào PClicking, bật Imacros lên, Bấm Rec - > record, rồi thực hiện các thao tác rút như bình thường, stop lại rồi nhấn play {chọn play (loop) đặt giá trị max tùy ý} ,để nó chạy tự động là xong ! Muốn nó chạy chậm lại thì vào Edit - > option - > Medium hoặc Slow. Muốn nó load lâu khi site load chậm thì tăng Timeout limit lên 120s hay cao hơn nữa để đỡ bị out !
:binhsua41:

Rút trưa hôm qua sáng nay đã về, nhanh kinh... Kakaka
Dear Xxxx,

You have received a payment to your account Uxxxxxx (Makingmoney):

Date: 12/8/2012 10:47 PM
Batch: 123404691
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $43.84
Memo: ProfitClicking Withdraw #295034-24809

Thank you.

thế nhớ rút đc rồi imacros nó cance mất thì sao:binhsua15:

Rút thành công, thì Imacros sẽ dừng lại, vì thao tác hiện ra lệnh rút thành công theo xô của PC không có trong thao tác mình đã thực hiện trước đó :dance:

hôm nay nó đã mở cổng nào rồi thế mấy bác nhở, để e biết e cấm cái imacros với :binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week