Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Chắc từ giờ đến đêm nó ko mở nữa đâu, đêm nay phải cắm auto phát, mấy ngày này đói ăn quá :))

Cách đây 5 tháng (hồi tháng 7) khi rút tiền của JSS trục trặc. 1 số người đã bảo nó scam rồi, chỉ mong rút được tiền ra là thôi ko chơi nữa. Thế mà 5 tháng sau cũng những người đấy kêu la ầm ĩ rằng PC chuẩn bị scam chỉ muốn rút ra không đầu tư nữa => Điều này chứng tỏ nói không đi đôi với làm. Miệng kêu scam nhưng tay thì vẫn dep đều đều ... bó tay ...:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Ai có cho mình xin code của Imacros nhé PM Inbox giúp mình , nhà đang nghèo nên phải tranh thủ :((

Cách đây 5 tháng (hồi tháng 7) khi rút tiền của JSS trục trặc. 1 số người đã bảo nó scam rồi, chỉ mong rút được tiền ra là thôi ko chơi nữa. Thế mà 5 tháng sau cũng những người đấy kêu la ầm ĩ rằng PC chuẩn bị scam chỉ muốn rút ra không đầu tư nữa => Điều này chứng tỏ nói không đi đôi với làm. Miệng kêu scam nhưng tay thì vẫn dep đều đều ... bó tay ...:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Ko phải dep đâu cậu mà do vẫn còn kẹt tiền ở nó nhiều đấy. Tớ mà rút hết được thì cũng quit nó luôn.!

Ko phải dep đâu cậu mà do vẫn còn kẹt tiền ở nó nhiều đấy. Tớ mà rút hết được thì cũng quit nó luôn.!

chuẩn sơn cmnr . có 200 mà nó giam cả năm trời luôn :binhsua04:

Ủa có phải vừa mở cổng LR ko ta , vừa test cái script thấy rút dc luôn . Script bắn nhanh quá , chớp cái chả thấy gì :)) . Hoặc nó rút tiền theo cách cũ thì bỏ mẹ !

Last edited by a moderator:
ko biết , vừa tức thì xin Script rùi test cái dc luôn dù trước đó ko dc . Rút lại thông báo thế này :
The amount you are requesting to withdraw would exceed your daily maximum. Please wait 24 hours from your last withdraw request, or cancel it before requesting another.

Tiền cách đây 5 tháng vẫn còn kẹt trong đó chứ ko phải dep thêm đâu bạn................

Ủa có phải vừa mở cổng LR ko ta , vừa test cái script thấy rút dc luôn . Script bắn nhanh quá , chớp cái chả thấy gì :)) . Hoặc nó rút tiền theo cách cũ thì bỏ mẹ !
cái gì thế này. canh cả buổi chiều auto mà có đc đâu.

ai TeamViewer giúp mình cài auto với . nếu rút được $ mình sẽ hậu tạ .

ai TeamViewer giúp mình cài auto với . nếu rút được $ mình sẽ hậu tan .
Cậu cứ thử làm theo hướng dẫn dưới đây, nó cũng dễ làm :phieu:
Cậu cứ hiểu đơn giản thế này, Imacros ghi lại các thao tác của mình trên Firefox sau đó lặp lại, vậy thì cậu chỉ cần login vào PClicking, bật Imacros lên, Bấm Rec - > record, rồi thực hiện các thao tác rút như bình thường, stop lại rồi nhấn play {chọn play (loop) đặt giá trị max tùy ý} ,để nó chạy tự động là xong ! Muốn nó chạy chậm lại thì vào Edit - > option - > Medium hoặc Slow. Muốn nó load lâu khi site load chậm thì tăng Timeout limit lên 120s hay cao hơn nữa để đỡ bị out !

lên trên trang 1 xem bài viết chủ thớt đó

đặt auto thế nào. log vô rút cái thì nó pending luôn. lần sau auto còn tiền đâu để nó rut hả trời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week