Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Tiền trong Wallet acc của tớ có 35$ mà khi rút nó chỉ cho rút 29.7 là sao nhỉ. (số tiền đc chia ở đợt reset sau nó ko cho rút) Bửa trc tớ rút vẫn đc giò cancel lại thì ko cho rút hết . bó tay. pro nào giải thích vói nhé

Hàng ngày trước khi mở cổng rút mấy phút, họ thường thông báo nhanh trên facebook ấy, các bạn vào đó theo dõi , kinh nghiệm của tớ là khi nào họ pay lệnh rút hôm trước qua cổng nào là họ mở luôn cổng đó, các bạn muốn hiệu quả hơn thì mở 2 firefox lên cho 2 cái Imacros chạy song song nhau , hiện tại PC họ accept lệnh random , lên phải thật kiên trì , nhanh tay nhanh mắt !
"Không bao giờ bỏ cuộc"

:binhsua25:

Hàng ngày trước khi mở cổng rút mấy phút, họ thường thông báo nhanh trên facebook ấy, các bạn vào đó theo dõi , kinh nghiệm của tớ là khi nào họ pay lệnh rút hôm trước qua cổng nào là họ mở luôn cổng đó, các bạn muốn hiệu quả hơn thì mở 2 firefox lên cho 2 cái Imacros chạy song song nhau , hiện tại PC họ accept lệnh random , lên phải thật kiên trì , nhanh tay nhanh mắt !
"Không bao giờ bỏ cuộc"

:binhsua25:

đặt auto khi rút thế nào cậu. rút theo kiểu giới hạn 250$ à?

đặt auto khi rút thế nào cậu. rút theo kiểu giới hạn 250$ à?

Cậu làm theo hướng dẫn phía dưới, rồi bấm Play (loop) {giá trị max cậu đặt bao nhiêu thì nó lặp lại bấy nhiêu lần} là Imacros chạy tự động thôi cậu
Cậu cứ hiểu đơn giản thế này, Imacros ghi lại các thao tác của mình trên Firefox sau đó lặp lại, vậy thì cậu chỉ cần login vào PClicking, bật Imacros lên, Bấm Rec - > record, rồi thực hiện các thao tác rút như bình thường, stop lại rồi nhấn play {chọn play (loop) đặt giá trị max tùy ý} ,để nó chạy tự động là xong ! Muốn nó chạy chậm lại thì vào Edit - > option - > Medium hoặc Slow. Muốn nó load lâu khi site load chậm thì tăng Timeout limit lên 120s hay cao hơn nữa để đỡ bị out !

Cậu làm theo hướng dẫn phía dưới, rồi bấm Play (loop) {giá trị max cậu đặt bao nhiêu thì nó lặp lại bấy nhiêu lần} là Imacros chạy tự động thôi cậu

mình đặt như thế nhưng nó cho rút(đợi cả tháng ko đc phải cancel nè) luôn thì cần gì phải auto hả cậu. phần auto tớ làm đc rồi nhưng ko hiểu rút kiểu nào. nghe nói có 2 kiểu rút. kiểu rút 1 ngày có tiền vào đâu để rút tớ ko biết. chỉ tớ với

mình đặt như thế nhưng nó cho rút(đợi cả tháng ko đc phải cancel nè) luôn thì cần gì phải auto hả cậu. phần auto tớ làm đc rồi nhưng ko hiểu rút kiểu nào
Phải lúc nào nó mở cổng mới rút đc chứ!

Phải lúc nào nó mở cổng mới rút đc chứ!

mở cổng mới rút đc thì cái imacros nó ghi lại thao tác rút chổ nào cậu? còn rút bt thì lần sau lặp lại thao ta còn tiền đâu để nó rút bới vì $ đã pending rùi mà.

nhưng mà cái macro ấy nó lỗi chán quá mịa nó đặt 999 nhưng nó chạy đến 299 là quang tèo
299 là ngon rồi anh ạ! Thỉnh thoảng anh phải vào ngó phát chứ ;)

- - - Updated - - -

gởi acc cho linhdung rút dùm được ko :-<, có hậu tạ này ,
Đang nhận 1 ác rồi ko nhậne têm được nữa cậu ạ! ^_^!

nhưng mà cái macro ấy nó lỗi chán quá mịa nó đặt 999 nhưng nó chạy đến 299 là quang tèo

Cậu vào Edit -> Option -> Timeout limit, tăng giá trị lên bao nhiêu tùy ý, thì khi site load chậm, Imacros sẽ "chờ" theo ,tùy giá trị thời gian cậu đã đặt :dance:

theo bác nên để bao nhiu ? mình để

VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX
SET !ERRORIGNORE YES
TAB T=1
URL GOTO=http://www.profitclicking.com/wallet/withdraw.php?processor=pm
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT FORM=NAME:NoFormName ATTR=ID:withdrawAmount CONTENT=50
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:withdrawForm ATTR=VALUE:Withdraw<SP>Funds
WAIT SECONDS=11
URL GOTO=http://www.profitclicking.com/wallet/withdraw.php?processor=lr
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT FORM=NAME:NoFormName ATTR=ID:withdrawAmount CONTENT=50
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:withdrawForm ATTR=VALUE:Withdraw<SP>Funds
WAIT SECONDS=11

11s thì chắc nhanh die lắm nhỉ hì hì nên để kiểu nào thì nó hoạt động ngon hơn xin chỉ giáo

sao mình chạy ko được nhỉ, nó cứ kêu SyntaxError: unknown command: ONDIALOG at line 6

Đã giăng lưới ko biết mai có bắt được con cá nào ko......:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week