S2_lhe0.........Scam :((...........

Pro thật, chắc mình nên add nick bạn này có gì nhờ trung gian với lại khỏi sợ bị giả mạo nick rồi lừa nữa :m144:

đúng là loại vô công rồi nghề hết đi spam toppic người khác lại lập toppic linh tinh nhận hậu quả di nè cho viên gạch :binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Ai dám cho mình Trung gian âu mà nhờ hả cậu=))
:D Mình newbie mới lên 4rum thấy cậu cũng có tiếng, nãy thấy tên 2pic thật sự bất ngờ, té ra cậu giỡn chơi, khi nào có vụ giao dịch tầm 1k LR mình pm cậu trung gian giúp nha. :binhsua07:YÊU LĂM:binhsua07:

topic hot nhất trong đêm ;))

:D Mình newbie mới lên 4rum thấy cậu cũng có tiếng, nãy thấy tên 2pic thật sự bất ngờ, té ra cậu giỡn chơi, khi nào có vụ giao dịch tầm 1k LR mình pm cậu trung gian giúp nha. :binhsua07:YÊU LĂM:binhsua07:
Bạn mới chơi hồi năm 2011 :| lun hà

không phải ngày cá tháng 4 cũng bị lừa. s2_lhe0 quan hệ rộng nhìu ng biết nhi

chết vì gái nè :binhsua08:

ôm 1k LR chạy luôn đi heo, công cạp cả 4,5 tháng đó :binhsua113:

lúc đó mình sẽ thay mặt heo mở lại topic này trong Resort Sơn La :binhsua95:

chết vì gái nè :binhsua08:

ôm 1k LR chạy luôn đi heo, công cạp cả 4,5 tháng đó :binhsua113:

lúc đó mình sẽ thay mặt heo mở lại topic này trong Resort Sơn La :binhsua95:
CHết vì gái là cái chết Tê tái :)).

Thix nhất cái câu Nhờ Trung Gian 1k LR:X:X.........=)) Lúc đó chắc vào Danh Sách Huyền Thoại Scam của 4rum qóa haha

Thix nhất cái câu Nhờ Trung Gian 1k LR:X:X.........=)) Lúc đó chắc vào Danh Sách Huyền Thoại Scam của 4rum qóa haha

còn cái câu cuối nớ kìa :binhsua146: he0 có thích ko?

những đứa tự tung hứng về scam chỉ có một mục đích!

có 2 mục đích :| tốt hoặc xấu mod, muốn giúp người khác hiểu vấn đề hoặc muốn tự PR, muốn biết là mục đích nào thì tới khi lập topic buôn bán mới biết được:| còn đây là box chat thì không có spam nhé, 6 tháng >100 post :|

BỔ SUNG LÀ NHỮNG NGƯỜI BÀN LUẬN VỀ SCAM LUÔN CÓ 1 TRONG 2 MỤC ĐÍCH ;))
tốc độ spam quá kinh khủng ;))

phải nói là tốc độ chém ;)) đây là box chat

Last edited by a moderator:
có 2 mục đích :| tốt hoặc xấu mod, muốn giúp người khác hiểu vấn đề hoặc muốn tự PR, muốn biết là mục đích nào thì tới khi lập topic buôn bán mới biết được:| còn đây là box chat thì không có spam nhé, 6 tháng >100 post :|

ý mình nói là về số post cơ , không phải số page của topic này :)

:binhsua33:Chat Box là để chém........ta lập sao kệ ta ngộ nhỉ @@.....

Sao Mấy tên kia cứ thix Suy bụng ta ra bụng ng thế nhỉ :)).........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week