[sadl0ve_0s] Ý kiến riêng về Capcha :D

Status
Not open for further replies.

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Hiện tại pix đang có nhiều vấn đền mà ngay bản thân mình cũng phải điên đầu theo nó ...
Như hôm qua và hôm kia .. Pri 0 tự dưng nhảy lên 2 .. gõ xíu out ra hôm sau vào lại xuống 1 ..
Out ra lại lên 2 .. chả hiểu nỗi ....

Sáng nay gõ pri 2 load ổn định và tốt đến 9h hơn là "..." Nói chắc các bác cũng hiểu .. cứ vào update hình hình pix theo ver mà coi ấy ..

Mình giải quyết cách này theo phương án là FAKE IP ( Hồi đó cấm IP VN cũng đã sài rất nhiều )
Và mình sài là soft: ASIAN

Còn soft Captcha free thì hoàn toàn ko dùng đc .. Còn soft XD mình chưa thử vì mình không sài :)

Có nhiều soft fake IP tốt .. Mọi người chứ chia ra mà sài thử.. Nhưng mình thấy tốt nhất là Ul

Dowload tại đây :
http://ultrasurf.us/download/u1017.zip

Hoặc trang chủ là : http://ultrasurf.us/business/
Các bạn vào mà tự dow cũng đc ..

Theo Ý kiến của riêng mình sau khi sài fake Ip lúc khủng hoảng:
  • Đối với pri 0 ko có hiện tượng submitting và loading lâu hoặc waiting ..
  • Đối với pri 2 thì có thể nói là ra giống như pri 1 cũng nhanh và ổn định trừ trường hợp có quá nhiều sài fake IP chung với mình cùng lượt
  • Cài đặt đơn giản nhanh chóng và tiện lợi :)

Các bạn nào mún có thể thử hoặc nếu không tin cũng xin đừng nói quá lời nhé .. Mún thì mình show proof trong những ngày khủng hoảng khi dùng fake IP

Đây là trong ngày mà hầu như pri 0 1 đều ko ra code .. ngày 23 thì phải :) [ Các hình này đèu là trong lúc load chậm đấy :) ]

1c2c5eb149c82c84986b987404e6d1ec_37167408.prooff.bmp

078082a68b0c206b3180e7750fa7b678_37167398.untitled.bmp

5615bf695390fd0e9f6aeeb0a2fd3310_37167412.untitled.bmp

Nếu thấy hay thì thanks cho 1 cái :)
Nếu thấy đã trùng bài thì có thể close Topic giùm
Nếu thấy không tin tưởng thì các bạn đừng làm theo kẻo thiệt hại cho bản thân ^^

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------
Cách sử dụng fake IP :
1. Dowload --> Giải nén file rar đó ra ... sẽ thấy cái folder chứa file đó
2. Mở lên rồi tự động nó chạy .. hiện ra trang web chủ thì mình tắt web chủ đi .
3. KHi nào nó hiện biểu tượng hình khóa màu vàng bên phải góc tasbar là oke .
4. Cứ phăng tự nhiên vào mà gõ :binhsua72::binhsua06:

Cái này cài đặt hầu như quá nhẹ nhàng.. :D nhỉ

Last edited by a moderator:
Dạo này chuyển sang Capcha rồi à, Không PTC nữa à?

há há .. cho ông nói lại á .. tui từ hè giờ bên captcha mà :-w .. dạo này học hành nhiều bài kiểm tra 1 tiêt quá .. chán nãn dễ sợ .. toàn làm ko được =.= Kiếm tiền cũng không xong 8-} :binhsua72:

cách sử dụng cái fake id đó như thế nào,có thể chỉ mình k?mình dung soft khác vẫn fake dc chứ

cách sử dụng cái fake id đó như thế nào,có thể chỉ mình k?mình dung soft khác vẫn fake dc chứ

Cách sử dụng fake IP :
1. Dowload --> Giải nén file rar đó ra ... sẽ thấy cái folder chứa file đó
2. Mở lên rồi tự động nó chạy .. hiện ra trang web chủ thì mình tắt web chủ đi .
3. KHi nào nó hiện biểu tượng hình khóa màu vàng bên phải góc tasbar là oke .
4. Cứ phăng tự nhiên vào mà gõ

Cái này cài đặt hầu như quá nhẹ nhàng.. nhỉ

Phía trên bổ sung thêm

Hiện nay pix đang khủng hoảng . Chắc do anh em bik cách đánh chữ nghiêng nên nó thế đó . Mà đúng việt nam mình làm cái gì bọn nước ngoài cũng phải sợ cả :binhsua39:

há há .. cho ông nói lại á .. tui từ hè giờ bên captcha mà :-w .. dạo này học hành nhiều bài kiểm tra 1 tiêt quá .. chán nãn dễ sợ .. toàn làm ko được =.= Kiếm tiền cũng không xong 8-} :binhsua72:
Tại lúc trước thấy bạn bên PTC, dạo này 0 thấy nữa nên nghĩ thế!

dạo này thấy đánh cũng bt, load tạm, chẳng qua lâu lâu đánh nó cant connected j j ấy 1 phát :binhsua28:

:)) cho kưng 1 cái thank vào mồm vì cái tội "giúp đỡ người khác" :))

Nghĩ cho cho t cái thank vào mồm .. :-w.. t ném lại vào mặt giờ =))

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Tại lúc trước thấy bạn bên PTC, dạo này 0 thấy nữa nên nghĩ thế!

ừa tại hùi đó còn mới vào năm học .. rãnh rỗi lang thang :-s giờ thì :( .. ngập đầu kt

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

dạo này thấy đánh cũng bt, load tạm, chẳng qua lâu lâu đánh nó cant connected j j ấy 1 phát :binhsua28:

Còn phụ thuộc vào ng đó sài mạng nào nữa .. Bt máy mình làm tốt .. load nhanh chả hiểu sao các bác lại bảo chả ra :| Pó tay :)) can't connect never gặp =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week