Sân chơi cho các bạn muốn làm giàu

thekingrap

Senior
Reactions
128
MR
0.319
Facebook
Follow me on Facebook
Làm giàu là một chặng đường khó khăn. Không có kinh nghiệm, không “đồng đội” (ông bà ta thường gọi là “buôn có hội, bán có phường”) thì khó tránh khỏi chông gai. Bản thân tôi và những người bạn của tôi từng nhiều lần “té đau” trong kinh doanh.

Vì sao ư? Vì lúc đó tôi chỉ làm một mình, thiếu thông tin và chưa biết cách thức đánh giá một cơ hội đầu tư hoặc các phương thức để bắt đầu một hoạt động kinh doanh hiệu quả.

Hiện tại, chúng tôi đã thành lập một hội nhóm đầu tư và kinh doanh và mong muốn tìm thêm nhiều thành viên cùng chí hướng. Chúng tôi muốn tạo ra một sân chơi mà ở đó cơ hội, quyền lợi, thông tin luôn được chia sẻ, đồng thời góp nhặt thêm nhiều kinh nghiệm. Giữa chúng tôi không ai lấy gì của ai hay giành giật lợi ích của nhau.
Nếu muốn tham gia hoạt động nhóm và tìm hiểu thêm cơ hội đầu tư, bạn hãy đăng ký tham dự tại đây.

Hoặc trao đổi thông tin tại đây nhé

:) thật tuyệt vời . bạn có thể nói cụ thể nếu 1 tháng mình tham gia mình sẽ được ntn không

Thật ko thể tin dc, thật ko thể tin dc!!! No impossible!!!o_O

Trong đây Pro thì tháng ko dưới 5k$, Normal thì cũng bèo bèo 500$ - 1k$, Newbie thì bèo bèo cũng 50$ - 200$ Thì cần gì thảo luận làm giàu nhỉ

được hay không tất cả lo do mình thôi, chẳng ai giúp bạn suốt cả đời, mình chỉ chia sẻ những gì mình biết mà thôi

Trong đây Pro thì tháng ko dưới 5k$, Normal thì cũng bèo bèo 500$ - 1k$, Newbie thì bèo bèo cũng 50$ - 200$ Thì cần gì thảo luận làm giàu nhỉ
nếu đơn giản newbie tháng từ 50-200$ thì chăk ai cũng giàu hết rùi, nếu pro thì chia sẻ cho a e kinh nghiệm kiếm ít tiền ăn tết vậy

Mình tưởng câu ng ta hay nói là " Buôn có bạn , bán có phường " , "Bạn" và " hội " ở đây nghĩa nó hoàn toàn khác nhau , cho nên............thôi......đi ra vậy :D:D:D:D

Có hỗ trợ vốn cho mem không hay quăng cho cái link ref thôi ??

Có hỗ trợ vốn cho mem không hay quăng cho cái link ref thôi ??
vãi, hỗ trợ vốn, mình có mình chơi, đây chỉ là nơi mình chia sẻ những gì mình biết chứ có đi lừa ai đâu

vãi, hỗ trợ vốn, mình có mình chơi, đây chỉ là nơi mình chia sẻ những gì mình biết chứ có đi lừa ai đâu
Chả ai nói bạn lừa và chia sẻ thì trên này cũng có rồi có RCB hoặc bouns cho thành viên luôn :D

sapa lạnh wa. chót dại lên đây @@
hix ....hôm qua vừa nói có bí kíp cua gái hôm nay lên luôn hả?:p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
422,496
174,780
Latest member
d8386z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week