Warning Sàn giao dịch làm ăn như ***

Status
Not open for further replies.
Site làm ăn thế là chuẩn rồi' không cần giải thích gì thêm

T thấy cao t mới bán! Chứ k t bán làm gì! Kết thúc ở đây nhé

Tao đã nhận lỗi ngay từ đầu, hỗ trợ rất tử tế, mày muốn bán thì đã được +300đ/$ so với tỷ giá cao nhất lúc đấy. Mày muốn refund thì được refund ngay. Vậy mà mày còn thích lên đây rêu rao với lời lẽ bố láo. Làm ăn thì biết điều, nghĩ đến người khác nữa. Đừng có lúc *** nào cũng nghĩ đến quyền lợi của riêng mình. Thêm bớt 1 vài xu *** làm mày giàu hơn được đâu. Mày còn trẻ thì biết đường mà sống, cẩn thận cái mồm ko có ngày tai bay vạ gió lúc nào không biết đâu. Tao cảnh báo mày thế. Sống thế nào thì sống. Đừng để lúc hối *** kịp!

new mem chào tất cả anh em!
giờ đào btc dễ không ae. (thấy giá thơm quá )
đào được bao nhiêu thì có thể bán được vậy ae
mong nhận sự quan tâm của ae GR
hơi lạc đề rồi đấy bạn.
Tao đã nhận lỗi ngay từ đầu, hỗ trợ rất tử tế, mày muốn bán thì đã được +300đ/$ so với tỷ giá cao nhất lúc đấy. Mày muốn refund thì được refund ngay. Vậy mà mày còn thích lên đây rêu rao với lời lẽ bố láo. Làm ăn thì biết điều, nghĩ đến người khác nữa. Đừng có lúc *** nào cũng nghĩ đến quyền lợi của riêng mình. Thêm bớt 1 vài xu *** làm mày giàu hơn được đâu. Mày còn trẻ thì biết đường mà sống, cẩn thận cái mồm ko có ngày tai bay vạ gió lúc nào không biết đâu. Tao cảnh báo mày thế. Sống thế nào thì sống. Đừng để lúc hối *** kịp!
Bác làm dịch vụ mà nói chuyện chợ búa ghê quá, mất hết khách hàng sau này.

mình chưa giao dịch tại muabantienao.net bao giờ.. nhưng đọc qua bài này cảm thấy độ trust của site cao, nhưng về rate nên auto update để tránh warning như thế này :)

hơi lạc đề rồi đấy bạn.

Bác làm dịch vụ mà nói chuyện chợ búa ghê quá, mất hết khách hàng sau này.

Mình chỉ tử tế với những nguời tử tế thôi bạn ạ. Còn thằng này như mình đã nói ở trên, lúc chưa có quy định, lỗi bên mình bao nhiêu bên mình chịu hết. Nó ăn 20K BTC-e giá rẻ mình cũng không nói câu nào. Đằng này có $840, mình đã chủ động +300đ so với giá cao nhất lúc bấy giờ nhưng nó không chịu. Mình cũng đã refund ngay lập tức theo yêu cầu. Lúc nói chuyện vẫn anh anh em em cảm ơn rối rít. Vậy mà đùng 1 cái nó lên đây sủa với lời lẽ như vậy thì mình cũng hơi đâu mà tử tế với nó cả.

mình chưa giao dịch tại muabantienao.net bao giờ.. nhưng đọc qua bài này cảm thấy độ trust của site cao, nhưng về rate nên auto update để tránh warning như thế này :)

Sau vụ này mình đã làm auto update rồi ạ. Sắp tới mở rộng site bên mình sẽ có đội ngũ hỗ trợ 24/7 luôn ạ

@exchangeno1: Tiện mình nói luôn là mình đang làm code mới rồi. Xong mình sẽ nâng cấp toàn bộ luôn chứ không phải mình quên chưa thay giao diện như mình hứa nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week