Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
mình chơi forex trên mảketiva cũng gần tháng, rất thích nhưng toàn thua, có bác nào có bí quyết nào cho mem mới ko cho xin với, tài liệu nào dễ hiểu ấy. Đọc 1 số bài trên mạng mà chẳng hiểu.?

:binhsua06::binhsua06: Không hiểu mà cũng trade ! Hay nhi :D

mình cũng là gà nên không hiểu lắm
bonus 5$ có nghĩa là gì vậy, là khuyến mãi 5 USD à hay là sao vậy ạ.
Hiện mình đang tập chơi sàn fx pro, nạp ít nhất là 100$ rồi, mà đánh cũng búa xúa lắm :))

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

:binhsua06::binhsua06: Không hiểu mà cũng trade ! Hay nhi :D
mình cũng toàn thế, không hiểu nhưng cứ trade bừa, được có mất có nhưng nếu tỉnh thì mất tiền rồi khắc sẽ hiểu, em lần đầu chơi demo chán quá không có cảm giác, xúc tiền thật vào trade vài lần tính đến thời điểm hiện tại thì đang lãi ít những mà cảm giác chơi tiền thật nghiện rồi :binhsua113:

tri1132001,CMND :225503975 đăng ký nhờ a cho e đc 5$ nhé :D

Reg thử 1 nick, cupon P8T6EEYD2R đã dùng nhé :D

Vẫn bonus 5$. Nhưng mà box này chỉ còn vài ae hướng dẫn thôi. Mod NhatQuang lâu không thấy ghé qua r, chắc ổng bận gì

Còn bunus nữa k vậy, m vừa reg 1 nick ref của thớt rồi. Login thấy $0 :binhsua104:

còn boosnus không chủ thớt, mà phải dep bao nhiêu vào ít nhất mới chơi được vậy bạn :binhsua03:

bác nào chỉ cho e cách gửi tiền vào for với,cảm ơn các bác nhiều lắm

tình hình là box đã đc lập lâu lắm rối. newbie mới vào học hỏi reg xong chả thấy bonus gì cả.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week