Sàn WEX còn sống không các cụ

nguyenlinh88

Senior
Reactions
194
MR
1.024
cái này là đa cấp mà , lấy tiền thằng vào sau trả cho vào trước , tới lúc gánh k nổi nên tạch thôi
sàn nó chỉ là trung gian lấy tiền hoa hồng, đa cấp j cha
trước giờ vẫn nghĩ thằng pipi này nó bị bệnh, nay mới biết chắc là nó bị thần kinh các bác ạ =))
acc PiPi này bên diễn đàn "trời đất" cũng hay lên phán bậy bác ạ :)))

wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:
thế giờ từ Wex nó chuyển qua DIE hả bác

thấy bên "trời đất" tụi kia share hàng là thanh niên này cứ vào chê chuyển giới chê đắt ...
hóa ra bên đây cũng hay xàm lol như vậy à :))
Vậy à bạn, mình nghĩ nó là dạng ô môi, ko phải đàn bà cũng ko phải đàn ông, nên tính nó mới như thằng khuyết tật bộ óc vậy. =))

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,620
MR
0.078
wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:
Kỷ niệm xưa :popo_big_smile:

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,634
MR
14.934
Chat with me via Skype
sàn nó chỉ là trung gian lấy tiền hoa hồng, đa cấp j cha

acc PiPi này bên diễn đàn "trời đất" cũng hay lên phán bậy bác ạ :)))
cứ lừa đảo scam có dính tới tiền thì có thể quy vào đa cấp

thế đi tù có nghĩa là hiếp dâm đúng ko, ngu *** tả được
đi tù thì liên quan j , so sánh ngu dek tả đc , sự lừa dối liên quan đến tiền , dụ góp tiền bỏ lên sàn rồi bùng , người trước dụ người sau thì ko gọi nó thế là j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom