Help Sáng nay lại có bão hả các bác

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là sáng mới tỉnh giấc thì thấy pp limits 3 bước:
Bước 1 thì ns về cmnd
Bước 2 cũng cmnd
Bước 3 thì nó ns 1 khoản thanh toán có vấn đề bấm vào thì error :mad::mad::mad::mad::mad:
Đang tính with tiền từ ptc vs revshare về tổng kết money tháng 10
thì:
Thật sự rất là đắng lòng pp của em sạch sẽ đẹp đẽ toàn nhận tiền từ review amz và mấy trang invest
Nhưng thôi kệ bão này là bão nhỏ chắc k có vấn đề vì bước 3 lỗi nên nó sẽ sớm gỡ thôi :D:D:D:D:D:D
Lạc quan là trên hết thôi đi mua acc mới
:p:p:p:p

m cũng bị
nó yêu cầu visa uk thì visa tiền nó trừ mà chả thấy gì
yêu cầu hoá đơn điện nước có luôn
rồi h nó yêu cầu bằng chứng hoá đơn giao dịch

m cũng bị
nó yêu cầu visa uk thì visa tiền nó trừ mà chả thấy gì
yêu cầu hoá đơn điện nước có luôn
rồi h nó yêu cầu bằng chứng hoá đơn giao dịch
bác là 5 bước thì xác định cmn bác ơi mua acc mới đuê

mình là pp business verified liệu có dễ limit không nhỉ. trước giờ toàn giao dịch chưa đến chục $ mà chuẩn bị cần giao dịch lớn hơn chút nên cũng sợ.

Last edited:
Tình hình là sáng mới tỉnh giấc thì thấy pp limits 3 bước:
Bước 1 thì ns về cmnd
Bước 2 cũng cmnd
Bước 3 thì nó ns 1 khoản thanh toán có vấn đề bấm vào thì error :mad::mad::mad::mad::mad:
Đang tính with tiền từ ptc vs revshare về tổng kết money tháng 10
thì:
Thật sự rất là đắng lòng pp của em sạch sẽ đẹp đẽ toàn nhận tiền từ review amz và mấy trang invest
Nhưng thôi kệ bão này là bão nhỏ chắc k có vấn đề vì bước 3 lỗi nên nó sẽ sớm gỡ thôi :D:D:D:D:D:D

Lạc quan là trên hết thôi đi mua acc mới
:p:p:p:p
Tới bước 3 phải làm sao đây

mình là pp business verified liệu có dễ limit không nhỉ. trước giờ toàn giao dịch chưa đến chục $ mà chuẩn bị cần giao dịch lớn hơn chút nên cũng sợ.
đến kì thì hên xui lắm thím dạo này kinh nguyệt pp nó đều đặn vào cuối tháng lắm thằng nào nhọ dính 5 choạc thằng nào hên dính 3 ai k dính thì chắc là chưa tới lượt :D:D:D

em có 3 bước à đơn giản hơn k sợ gì cả
lại còn lãnh thêm dạn này nữa lập tài khoản pp khác bằng mai khác mọi thứ gần như là khác tên thì k có tên đệm. Lúc mới vào mmo lập nó nghịch chút và đâu có veri gì đâu. *** biết bao lâu r k dùng thế *** nào paypal nó moi đc pp đó của m ms tài nó gủi thế này lm nào. Tính vào delete pp kia đi thì vào cũng thấy ăn mit

Mình nghĩ 99% đây là hệ quả của ChekListing gần đây, PayPal đang tiêu diệt các site RevShare, PTC...và tiêu diệt luôn các nhà đầu tư

Chuyện PayPal diệt các chủ RevShare, PTC thì không lạ, đảm bảo limited vĩnh viễn 100% (tất nhiên)

Nhưng làm thịt các nhà đầu tư là bước đi khá bất ngờ, nhưng cũng có thể hoàn toàn dự đoán được.

Thực ra vẫn có cách cứu và không khó lắm khi bạn là nhà đầu tư :D

Chúc may mắn.

Mình nghĩ 99% đây là hệ quả của ChekListing gần đây, PayPal đang tiêu diệt các site RevShare, PTC...và tiêu diệt luôn các nhà đầu tư

Chuyện PayPal diệt các chủ RevShare, PTC thì không lạ, đảm bảo limited vĩnh viễn 100% (tất nhiên)

Nhưng làm thịt các nhà đầu tư là bước đi khá bất ngờ, nhưng cũng có thể hoàn toàn dự đoán được.

Thực ra vẫn có cách cứu và không khó lắm khi bạn là nhà đầu tư :D

Chúc may mắn.
đây nó báo limit 6 tháng :3

Trường hợp của bạn mình không rõ về cách làm ăn của bạn

Tiền sạch mình gỡ cho bất cứ ai chưa bao giờ bị limited 180 ngày, khả năng thành công 100%

Tiền bẩn mình hầu như không nhận.
em hỏi tý em có gửi mail cho support nhưng mãi nó k trả lời là soa bác :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week