Help Sáng nay lại có bão hả các bác

gọi điện thoại lên hỏi nó cho nhanh. mấy đứa sg nói chuyện cũng dễ thương lắm

Trường hợp của bạn mình không rõ về cách làm ăn của bạn

Tiền sạch mình gỡ cho bất cứ ai chưa bao giờ bị limited 180 ngày, khả năng thành công 100%

Tiền bẩn mình hầu như không nhận.
tiền m nhận từ site PTC và revshare và khảo sát vn bẩn hay sạch bac :3 . Vấn đề là mail pp cho nó mà hình như nó k đọc mail kiểu gì sau 1 ngày nó cũng tl 1 tin giống hệt nhau. k khác nhau 1 dấu phảy. trong khi pp anhhoanghon01 thì m giải quyết xg r :v

đù má em cũng thế giờ phải thuê pro chữa giùm *** mẹ thằng nồi pp tiền mình toàn tiền sạch

PP <30day, dính limit 13 bước gỡ, mở 3 tranh chấp. chỉ có thánh mới gỡ. nó éo limit vĩnh viễn cho xog, nó còn cho gỡ. po tay lun. chỉ tiếc vốn liếng còn hơn 100 đô, chứ ko close lun cho xong

PP <30day, dính limit 13 bước gỡ, mở 3 tranh chấp. chỉ có thánh mới gỡ. nó éo limit vĩnh viễn cho xog, nó còn cho gỡ. po tay lun. chỉ tiếc vốn liếng còn hơn 100 đô, chứ ko close lun cho xong
nghe bác nói mà thấy nan giải quá đau đầu thật

em còn phải buộc đóng 5 cái díspute hơn trăm $ để gỡ limits nhọ vkl

Xin chào

Vì sự an toàn và an ninh của mạng PayPal, chúng tôi thường xuyên xem xét lại tài khoản cho các rủi ro tiềm ẩn. Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi đã quyết định đóng cửa nó vì các vấn đề an ninh

Xin chào

Vì sự an toàn và an ninh của mạng PayPal, chúng tôi thường xuyên xem xét lại tài khoản cho các rủi ro tiềm ẩn. Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi đã quyết định đóng cửa nó vì các vấn đề an ninh
xác định

Tình hình là sáng mới tỉnh giấc thì thấy pp limits 3 bước:
Bước 1 thì ns về cmnd
Bước 2 cũng cmnd
Bước 3 thì nó ns 1 khoản thanh toán có vấn đề bấm vào thì error :mad::mad::mad::mad::mad:
Đang tính with tiền từ ptc vs revshare về tổng kết money tháng 10
thì:
Thật sự rất là đắng lòng pp của em sạch sẽ đẹp đẽ toàn nhận tiền từ review amz và mấy trang invest
Nhưng thôi kệ bão này là bão nhỏ chắc k có vấn đề vì bước 3 lỗi nên nó sẽ sớm gỡ thôi :D:D:D:D:D:D

Lạc quan là trên hết thôi đi mua acc mới
:p:p:p:p
nhiều tiền quá nó zậy đó nên send hết cho ta là Okie:D

coi như khỏi rút tiền từ các site kia luôn. quá đen cho đội bán than. có lẽ nghỉ chơi vs paypal :D

nó mit vĩnh viễn r hỏi gì nữa. hỏi lý do nó lm 1 câu xanh giờn " pp có thể đóng bất kì tk của bất kỳ ai mà k cần lý do" Thế thì chịu chứ sao nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week