Sao Admin Onlyc banned xinloi

Status
Not open for further replies.

taisao

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình là takhanhlinh như các bạn đã biết sau vụ scandal trước, mình đã vươn dậy và giải quyết xong mọi việc ! hôm qua mình có mở 1 topic với nội dung sẽ giúp đỡ cho ai cần tìm info của các scam thì admin ONlyC vào và banned mình
TRước đó mình đã quay lại và gải quyết hết, rồi sao đó pm với Mod Annp để giải quyết và được sự đồng ý của mod khi thông qua ad min shin mình đã được quay trở lại
nhưng tự nhiên hôm qua admin ONlyC banned mình ! đề nghị xem xét lại !!!

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

admin ONlyC vào chất vấn đi ! ko chịu đâu ! tự nhiên thế là sao

1 chú dám Clone Acc mới trong cái toppic soi lô đề gì ấy

2 ở mmo4vn lão Shin cấm đánh lô đề hay là mọi vấn đề liên quan đến lô + đề
ai clone ! bạn bị sao vậy ! xem lại nhé !!!

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

Mod OnlyC chứ ko phải admin OnlyC. Hay a OnlyC lên chức rồi hử?
admin mới lên ! ONlyC vào chất vấn đi nào !!!

Upvote 0
vào giải quyết nhanh nào !!!

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

ai vào trả lợi ! để sớm trở lại với nick xinloi nào

Upvote 0
hết xinloi to taisao =)) ảo tung chảo

Upvote 0
clone lung tung cũng đáng bị ban rồi còn đòi hỏi

Upvote 0
thực với một người mmo thì nếu cam nick này bị ban thì sẽ dùng nick khác với info hoàn toàn mới mà ko ai phát hiện ra. ko biết cậu có ngoại lệ ko. nhưng vì lý do nào đó(chắc dùng cáp quang) cậu lập nick nào ra đều bị BQT phát hiện và BAN mình nhớ là MOD nào đã lôi ra hàng loạt nick cậu clone sau khi nick cũ bị BAN sau đó cậu mới lập một nick xinloi để khai báo thành khẩn. việc khai báo như vậy rất hoan nghênh nhưng nó vẫn chưa hoàn toàn do cậu tự hối lỗi mà do bị BAN nhiều nick quá nên mới dẫn đến việc lập nick xinloi
:D...vài suy luận nông nổi nhất thời.

Upvote 0
Mình hỏi bạn đã trả hết nợ chưa? Mình chưa thấy topic nào thông báo là bạn đã trả hết nợ của mấy vụ scam trước đây cả.

Mình đã cho bạn 1 khoảng thời gian để trả nợ, nhưng có lẽ không giải quyết được việc gì khi mà:
- Bạn vẫn là scammer lại không bị ban nick.
- Không thấy tiến triển trong việc trả nợ.

Upvote 0
Người ta đã có ý hối lỗi thì tha đi các Admin ạ. Giờ làm người lương thiện, đóng góp cho 4r là dc mà.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week