Ask Sao fake ip có vẻ nó vẫn nhận ra?

thuytien_2310

Junior
Reactions
16
MR
0.001
Các bác pro làm ơn jải đáp thắc mắc dùm mình với. Sao mình fake ip bằng vpn HMA vậy mà sao vào làm offer nó bảo mình không có phận sự, offer đó cho US và CA. Có phải mình cần phải điền sock5 vào firefox nữa à? Loay hoay với cái này cả ngày rồi ma ko hiểu :binhsua10:

sau khi fake sock, hãy check lại xem mình đang ở đâu rồi hãy làm tiếp nhé http://www.ip2location.com/

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

có phải mình cần phải điền sock5 vào firefox nữa à? Loay hoay với cái này cả ngày rồi ma ko hiểu :binhsua10:

nếu dùng sock thì ko HMA và ngược lại, chỉ cần 1 là đủ

có phải mình cần phải điền sock5 vào firefox nữa à? Loay hoay với cái này cả ngày rồi ma ko hiểu :binhsua10:

sau khi fake sock, hãy check lại xem mình đang ở đâu rồi hãy làm tiếp nhé http://www.ip2location.com/

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

mình có check rồi đó bác. check hết đều bảo đang ở usa mà,hik. Hay tại clear cookie chưa sạch nhỉ. mình chỉ clear cookies chứ login detail mình vẫn để lại có đc ko bác

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Fake ip như không , dùng sock v5 đi bạn an toàn đảm bảo lun.

sao mình đọc có nhiều bài ngta bảo có HMA xài để fake ip là ngon nhất mà : -s

mình có check rồi đó bác. check hết đều bảo đang ở usa mà,hik. Hay tại clear cookie chưa sạch nhỉ. mình chỉ clear cookies chứ login detail mình vẫn để lại có đc ko bác

tốt nhất xóa hết, nhưng vấn dề của bạn là ip chưa đổi sang ip us, khi nó báo thế thì hãy check ip ngay trên trình duyệt đó xem

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

sao mình đọc có nhiều bài ngta bảo có HMA xài để fake ip là ngon nhất mà : -s

ko ngon bằng sock 5, HMA chỉ tiện vì không phải phụ thuộc vào các site bán sock, :binhsua44: cái quan trọng là ko phải tranh nhau get sock :binhsua30:

tốt nhất xóa hết, nhưng vấn dề của bạn là ip chưa đổi sang ip us, khi nó báo thế thì hãy check ip ngay trên trình duyệt đó xem

có đềy đủ hết bác. lúc đầu mình connect hma nó còn bảo ko thể change from original IP cơ. xong roi đc, jờ lại mắc vụ này. cái vụ detect proxy cũng bị dính. ko hiểu vì sao nữa :binhsua28:

Các bác pro làm ơn jải đáp thắc mắc dùm mình với. Sao mình fake ip bằng vpn HMA vậy mà sao vào làm offer nó bảo mình không có phận sự, offer đó cho US và CA. Có phải mình cần phải điền sock5 vào firefox nữa à? Loay hoay với cái này cả ngày rồi ma ko hiểu :binhsua10:
Bạn có ghi nhầm k, US là nước Mỹ, còn CA là 1 bang của US, sao lại xếp ngang hàng US với CA đc. Còn về off nó k cho làm, có thể do ip bạn dùng không nằm trong khu vực quy định. Ví dụ như offer đó chỉ dành cho bang LA, CA, NY mà bạn dùng ip của OH làm thì rõ ràng nó k cho bạn làm rồi.

Bạn có ghi nhầm k, US là nước Mỹ, còn CA là 1 bang của US, sao lại xếp ngang hàng US với CA đc. Còn về off nó k cho làm, có thể do ip bạn dùng không nằm trong khu vực quy định. Ví dụ như offer đó chỉ dành cho bang LA, CA, NY mà bạn dùng ip của OH làm thì rõ ràng nó k cho bạn làm rồi.

Ủa CA là bang à. Mình cứ nghĩ là CANADA. Tại đọc ko kĩ nó có ghi chữ And hay ko nữa. Có thể là lý do của bác nêu ra nhỉ. Nhưng mình nhấp nhiều offers cũng ko đc luôn. Dù sao cũng cám ơn bác nhiều!

Socks hay VPN thì chỉ cần dùng 1 trong 2 cái.
Nếu bạn có làm Offer đó trước thì có lẽ xóa Cookie chưa sạch.
Nếu chưa làm thì IP mà bạn dùng (dù Socks hay VPN) ai đó đã làm Offer đó trước rồi.

Các bác cho mình hỏi là làm offer nên chọn những trang pay wa đâu thế. egold à. Có nên chọn những trang pay wa pp vverified ko? Vì nó sẽ check đc mình ở vn :binhsua19:

Cám ơn các bác nhiều lắm!

nhiều lúc cũng do cái đồng hồ máy tính của bợn :binhsua31:

các bạn cho mình hỏi là số IP của VPN có nhiều ko vậy! nhiều cở khoãng bao nhiêu vậy. thanks

nhiều lúc cũng do cái đồng hồ máy tính của bợn :binhsua31:

là sao bác : -s

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Các bác cho mình hỏi là làm offer nên chọn những trang pay wa đâu thế. egold à. Có nên chọn những trang pay wa pp vverified ko? Vì nó sẽ check đc mình ở vn :binhsua19:

Cám ơn các bác nhiều lắm!

Có bác nào làm ơn jải đáp júp mình ko hikhik

là sao bác : -s

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Có bác nào làm ơn jải đáp júp mình ko hikhik
Bạn chơi solo site offer US phải không . Mình nghĩ nên chọn pay qua pp là tốt nhất, hầu hết các site đều pay qua pp, chỉ có một số ít các site là pay qua lr thôi

---------- Post added at 12:19 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

các bạn cho mình hỏi là số IP của VPN có nhiều ko vậy! nhiều cở khoãng bao nhiêu vậy. thanks
Riêng VPN HMA là nó thông báo trên trang chủ là có khoảng 20k IP, nhưng thực tế mình dùng có ít hơn số đó
Các VPN còn lại thì mình không biết vì mình không xài.
Thân

Bạn chơi solo site offer US phải không . Mình nghĩ nên chọn pay qua pp là tốt nhất, hầu hết các site đều pay qua pp, chỉ có một số ít các site là pay qua lr thôi

---------- Post added at 12:19 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

Thân

Cám ơn bác. Mà nếu pp của mình là vn, mà mình fake ip, vậy nó có fát hiện mình cheat ko bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back