Ask Sao fake ip có vẻ nó vẫn nhận ra?

làm vô tư đi đến lúc rút ôm hận nhé . Làm offer ai cũng phải trải qua những khó khăn này thì mới tiến lên đc .

làm vô tư đi đến lúc rút ôm hận nhé . Làm offer ai cũng phải trải qua những khó khăn này thì mới tiến lên đc .

Cám ơn bác đã "nhắc nhở". Mình ko fải mmo ngày đầu nên mấy cái khó khăn đếy mình zõ lắm zồi :m054:. Còn rút ôm hận hay ko thì hận đó mình chấp nhận haha, vì mình đang test

Vpn thì rất dễ trùng sock vì nó tự change ip còn sock thì vô tư và an toàn hơn nhiều vì bây h site sock có sự canh tranh nhau mà đã cạnh tranh thì phải có chất lượng ==> sock vẫn là lựa chọn tốt . nếu bạn chiến site off vn thì vpn ok còn chiến site nước ngoài nên cẩn thận lại dễ ăn ban hơn sock nhiều.

thế sao? :)) thay đổi đc cả nhà cung cấp hả bác. hàng khủng nhỉ

này bác, cái câu mà bác hõi là tahy đổi đc hai số cuối thì mình trả lời cái đó. đừng có rảnh mà xoắn ha. rảnh wá kiếm chuyện làm đi, đừng có vào đêy làm trò! F*** v~ = )))))))))))))))))))))))))))))))))))))

dùng vpn là face ip tốt nhất rồi,mình cảm thấy hơn sock nhiều

Vpn thì rất dễ trùng sock vì nó tự change ip còn sock thì vô tư và an toàn hơn nhiều vì bây h site sock có sự canh tranh nhau mà đã cạnh tranh thì phải có chất lượng ==> sock vẫn là lựa chọn tốt . nếu bạn chiến site off vn thì vpn ok còn chiến site nước ngoài nên cẩn thận lại dễ ăn ban hơn sock nhiều.

Cám ơn các bác đã cho mình ý kiến nhé :binhsua17:. Còn có nh ng vào đêy xoắn mình,chả hiểu có gây thù j ko haha

Chúc bạn thành công trong công việc offer của mình :)
Có gì thắc mắc bạn cứ pm , mình giúp được sẽ giúp :)

Fake IP là Internet Protocol Adrees thui.
Còn IP fisical cơ mà mấy bạn :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week