Sao giá WMZ tụt ghê vậy nhỉ

Dạo này tạo tài khoản WMZ có dùng câu hỏi bí mật được nữa không các thím hay bắt buộc phải dùng số đt :binhsua48:

Dạo này tạo tài khoản WMZ có dùng câu hỏi bí mật được nữa không các thím hay bắt buộc phải dùng số đt :binhsua48:
Em vẫn dùng câu hỏi bí mật nè, add sdt không được mà chỉ chuyển ít nên cứ dùng câu hỏi bảo mật cho nó nhanh @@

vì các ex hàng tồn nhiều nên giá giảm, một phần cũng do tâm lý sau vụ LR nên mọi người đều xả hàng, một phần do giá giảm nên mọi người không dám giữ sợ giảm nữa bán lỗ thêm. Từ từ thị trường ổn định thì giá tăng lại thôi mà, có thể vài tháng nữa.

PM giảm thì có thể hiểu được chứ WMZ giảm thì chắc chắn là do các EX thông đồng với nhau thừa lúc PM giảm để kéo giá WMZ giảm theo .
Mình cũng có WMZ nhưng mình nhất định sẽ không bán vì bây giờ giá $ của ngân hàng nhà nước quy đổi cũng đã được hơn 21.000đ rồi nên giá mà các EX đưa ra là hơn 19.000 là quá đáng . Ăn lời 2k/1$ thật là quá thể
Mình khuyên bạn nào có WMZ thì cứ để đó bán sau vì WMZ rất yên tâm ko sợ sập như thằng LR đâu . Chúng ta mà bán bây giờ thì chính là tiếp tay cho các EX tiếp tục lợi dụng mà thôi .

tập trung lấy PP! with về bank cho lành! chả ai ép giá đc! chỉ mong nó cho rate cao và ko limit

PM giảm thì có thể hiểu được chứ WMZ giảm thì chắc chắn là do các EX thông đồng với nhau thừa lúc PM giảm để kéo giá WMZ giảm theo .
Mình cũng có WMZ nhưng mình nhất định sẽ không bán vì bây giờ giá $ của ngân hàng nhà nước quy đổi cũng đã được hơn 21.000đ rồi nên giá mà các EX đưa ra là hơn 19.000 là quá đáng . Ăn lời 2k/1$ thật là quá thể
Mình khuyên bạn nào có WMZ thì cứ để đó bán sau vì WMZ rất yên tâm ko sợ sập như thằng LR đâu . Chúng ta mà bán bây giờ thì chính là tiếp tay cho các EX tiếp tục lợi dụng mà thôi .
đồng ý với bạn này, ai ko cần tiền gấp thì đừng nên bán vào lúc này :D

thật sự mấy ông ex khôn cực đấy. nhu cầu mua z vẫn nhiều nhưng với mức giá tầm 20.5-21 nhiều người ko ngại vì số lượng ko nhiều. còn người bán thì sợ chấp nhận bán giá thấp. nếu bạn nào có nhiều z và tự tin vào bản thân thì cứ rao mua và nhờ trung gian. tin rằng các trung gian ko lấy nhiều đâu :)

yên tâm bạn ơi, mình dự là nó sẽ lên lại thôi. Vì sài mấy thằng kia verify phúc tạp + nào là mít + nào là rì jec tịt + sụt pen đần....

ko biết có cách nào ex từ WMZ sang WMV ko mọi người

- - - Updated - - -

:m122: xạnh đâu ra máu.....tăng hay giảm đó là quy luật cung cầu...cung đầy mà cầu éo có thì giá giảm thôi :m122:

nói vậy đúng phần nào thôi, WMZ trước giờ phần lớn là do lượng mem captcha làm ra chứ ngoài ra còn cái nào làm ra được đâu, từ sau Vụ LR die WMZ giảm hơn 1k rồi ko lý nào lượng mem captcha lại tặng nhanh đến thế, hơn nữa dù có tăng nhanh như vậy thì các dự án cũng đồng thời load chậm lại bù trừ cho số lượng mem tặng thì số code mỗi người xử lý cũng ít lại hơn tính ra cũng chẳng hơn đc bao nhiu vậy mà WMZ đã tụt hơn 1k rồi, nói cho đúng vì EX chết trong vụ LR nhiều nên cố gỡ vốn thôi.

:m043: găm hàng đi các cụ ơi :D bán thời điểm này thì lỗ chổng vó lên ấy chứ , giá chưa bao giờ thấp đến mức hiện nay , năm 2010 tớ thấy bên Vietlockerz giá Paypal có 18 thậm chí 17 thế mà giờ thì sao :)) , ủ hàng đi đừng có bán

:m043: găm hàng đi các cụ ơi :D bán thời điểm này thì lỗ chổng vó lên ấy chứ , giá chưa bao giờ thấp đến mức hiện nay , năm 2010 tớ thấy bên Vietlockerz giá Paypal có 18 thậm chí 17 thế mà giờ thì sao :)) , ủ hàng đi đừng có bán

PP sao so sánh với WMZ đc PP nó còn có cách with bank, còn WMZ thì sao phải ex sang WMV sau đó muốn with mới with được ko thì chỉ có lập topc bán với lại ex auto thôi, bác so sánh 2 cái này thấy ko hợp lý

:binhsua50:ai có tiền thì để WMZ ngâm dấm ai ko có tiền thì cứ chịu chém thế thôi

Cậu thật sự nghĩ chỉ captcha mới được pay WMZ à ?

các bác ex wmz thì ex đi sao soi em kỹ thế vâng ạ còn các môn khác nhưng chủ yếu vẫn là captcha thôi làm gì mà soi ghê thế :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week