Sao ngươif Thanh Hóa bị ác cảm vậy

Status
Not open for further replies.
STOP thôi các bợn! Nếu mọi người đều nghĩ họ quá nhiều điểm xấu không bằng mình thì các bạn hãy thể hiện mình hơn họ nào! - Stop coment trê bai và thông cảm với những tiếng đồn không hay về họ! Tui xung phong đầu tiên - Tuy tôi đã từng bị lợi dụng và lừa lọc về ts, tc nhưng tôi vẫn hy vọng Chúng ta là bạn của nhau(các bợn TH nhé)

Thôi Stop coment nào!

Last edited by a moderator:
thui topic này để là dân thanh hóa bị ghét thêm và mai mốt đi rra đường có ai hỏi nói em không phải dân thanh hóa thế là xong, rùi delete luôn cái topic đi mấy pa mod để thêm khích nhau nữa....

Tóm lại là cái chum cái vại còn bịt được, chứ mồm thiên hạ bịt sao? 1 một nhân lên vài ngàn vài triệu thì cái chuyện zù nhỏ cũng thành lớn! Nếu nói dân thanh hóa ăn zau má phá đường tàu là ý chỉ dân tôi lấy của làm ziêng thì ngó xuống nơi mình ở xem nó thế nào???? Người Việt mình thường thích số đông mà! thấy cái nào đông thì hùa theo vậy thôi chứ thực za có biết zì đâu! Nên nhớ zằng khi mình nói về cái xấu của người khác thì bạn cũng đang nói xấu chính mình! :binhsua38: CLOSE!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week