Sao nick mình cứ phải trả lời câu hỏi mới được comment vậy nhỉ? Ai giúp với

Status
Not open for further replies.

ThinkSmile

Banned
Reactions
61
MR
0.000
Mình được cậu bạn giới thiệu mmo. chiến được nữa tháng, lập nick hôm qua nhưng ko biết sao mình cứ phải trả lời mấy câu hỏi mới đươc comment.
Pro nào biết giúp mình với

Mình được cậu bạn giới thiệu mmo. chiến được nữa tháng, lập nick hôm qua nhưng ko biết sao mình cứ phải trả lời mấy câu hỏi mới đươc comment.
Pro nào biết giúp mình với
Chắc Admin mới add thêm để hạn chế bớt spam vô nghĩa ,đoán vậy ko biết có đúng ko :D

Upvote 0
Mình giờ đang thời kỳ làm đồ án tốt nghiệp. Rãnh rỗi nên suốt ngày ở mmo rồi comment thôi. không spam lung tung đâu. Chả nhẽ một ngày post nhiều quá cũng ko tốt sao
Cứ phải trả lời câu hỏi gây bất tiện quá

Upvote 0
Cái đó là rule mới do Admin thêm vào đó... Để chống lại tool auto post bài đó mà^^... Khoảng 4 hay 5 ngày gì đó khi bạn được quyền thanks thì rule đó cũng tự động mất àh... yên tâm đi nhé^^

Upvote 0
Lập thớt ở box này, 1 cách để tăng thêm post mà không bị tính là spam X_X

Quá chí lý.
Mình giờ đang thời kỳ làm đồ án tốt nghiệp. Rãnh rỗi nên suốt ngày ở mmo rồi comment thôi. không spam lung tung đâu. Chả nhẽ một ngày post nhiều quá cũng ko tốt sao
Cứ phải trả lời câu hỏi gây bất tiện quá
Vậy thì cứ spam đi chứ chú ý số post làm gì

Upvote 0
:) hiểu nỗi ấm ức của bạn, mình có qua 1 số forum nc ngoài cũng bị đối xử như vậy

có trách thì trách spammer thôi, ko trách admin dc

Upvote 0
1 ngày 72 pót,khủng rồi,hết đêm 100 pót,1 tuần 700,nửa tháng pro,1 tháng supsuperstar,phải trả lời câu hỏi là đúng lắm

Upvote 0
Mình cũng chả biết rõ lắm chắc là số lần thanks+ vs số post + số ngày tham gia => lên chức member rồi sẽ hết mình cũng bị thế nhưng lên member là hết
NẾU ĐÚNG XIN THANKS NẾU SAI ĐỪNG NÉM ĐÁ :)

Upvote 0
Cái đó là rule mới do Admin thêm vào đó... Để chống lại tool auto post bài đó mà^^... Khoảng 4 hay 5 ngày gì đó khi bạn được quyền thanks thì rule đó cũng tự động mất àh... yên tâm đi nhé^^

đây này bạn :p mình nghĩ là vậy :p
bạn nào ko có câu trả lời thì đừng spam nha

Upvote 0
Hóa ra thế tại tìm mãi không thấy chỗ nào viết thế nên không biết. trả lời câu hỏi thấy hơi bất tiện chứ ko quan tâm post hay thank làm gì. Diễn đàn là để thảo luận cũng như tìm hiểu kiến thức. Thanks hay post ko mang lại tiền, nhiều bạn cứ nói mình ngày spam mình nghĩ các bạn chú ý tới mấy cái đó hình thức quá,
Giá như giống như Akiba ý. nó nói rõ cho mình biết là sau 7 ngày mới được post và các mem bình đẳng như nhau

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Quá chí lý.

Vậy thì cứ spam đi chứ chú ý số post làm gì
Mình có để ý đâu. tại mấy bạn trên bảo mình spam post nên mới nói thế

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

Close topic cái mod ơi

Upvote 0
1 ngày 72 pót,khủng rồi,hết đêm 100 pót,1 tuần 700,nửa tháng pro,1 tháng supsuperstar,phải trả lời câu hỏi là đúng lắm
Bạn hình thức quá. mấy cái đó cho bạn tiền không mà bạn chú trọng thế?
Mà giả sử có như thế thì mình cũng là do thường xuyên tham gia 4rum nên được chứ có phải tự dưng mà được

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week